Author Topic: เครียดกันนักใช่ไหมครับ มายิงกันดีกว่า BKCC BB Gun เสาร์ 1 พ.ค.ครับ  (Read 9334 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline muto

• Verified Member
  • Member
  • Last Login:July 28, 2020, 11:25:20 pm
           ลองดูสนาม ตะวันนา รามอินทรา มั๊ยครับสมาชิกบ้านบางกอกนี่ มาเป็นกลุ่มผมแถมกระสุนฟรีน้ำฟรีเลยครับมีทั้งสนามบังเกอร์ในร่ม ฝนตกก็ไม่ง้อ สนามหญ้าพร้อมบอลลูนให้ท่านได้วิงสไลกันมันๆ หรือจะใส่เกาะสัญญาณผมก็มี  ร้านอาหารหรือร้านเหล้าก็พร้อมครับ   อยากมาวันไหน โทรหาผมได้ครับ
086 595 7020 เจมส์ครับ บอกว่าสมาชิกจากบ้านบางกอกนะครับ :good:
http://www.gamegun.in.th/page_bbzone_detail.php?pgID=4&offset=0&limit=10
เพิ่งจบงานแข่งไปเมื่อวันที่ 2 ที่ผ่านมาครับ ลองดูบรรยกาศสนามได้ครับ
http://www.siambbgun.com/board/index.php?topic=320628.0
ยกเว้นพิตตี้ สองคนในงานนะครับ ไม่ได้มาทุกวัน อิอิ  :knuppel2: :knuppel2: :knuppel2:

« Last Edit: May 06, 2010, 03:12:42 pm by muto »

Offline OKUMI RT

• Member
  • Last Login:April 12, 2023, 10:57:01 am
    • CLUB RT
ว่าแต่สนามอยู่ตรงไหนครับ เคยเข้าไปแล้วหาไม่เจอ
เคยถูกหลอกให้เข้าไปตอนบ่ายสาม ตะวันนาเงียบกับกะผีหลอก ไม่เปิดซักร้าน

ความพยายามอยู่ที่ไหน ความพยายามอยู่ที่นั่น
คารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นเกย์
หลงทางเสียเวลา หลงรัชดาติดเหม่งจ๋าย
รักสิบล้อ ต้องรอสิบโมง

• Member
  • Last Login:July 28, 2020, 11:25:20 pm
  ตรงข้ามโรงพยาบาลสินแพทครับ  เลยสะพานลอยมาหน่อยนึงสังเกตุร้านโคขุน และ ชบาหมูกะทะครับ  :wink:
  ชอบคนมากๆก็ต้องวันเสาร์และอาทิตย์ครับ สนามเปิด บ่ายสองแต่จะไปคึกครื่นตอน หกโมงเย็นหรือหนึ่งทุ่มครับ
  แต่ถ้าชอบแบบส่วนตัว จะลงช่วงไหนก็ได้ครับ ส่วนร้านต่างๆทะยอยเปิดหลังหกโมงเย็นครับ ปิดตอนตีสอง ครับ   :good: :good: :good:

ยังไงโทรมาบอกผมก่อนก็ได้ครับ :good: :good: :good:

kongkiet01

• Guest
เปลี่ยนสนามเล่นกันบ้างไหม เอาแถวๆเลียบด่วนมีตั้งหลายสนาม เอาปืนไปซ่อมที่สนามตรงลาดพร้าว 71 ก็น่าเล่นดี สนามแถวๆทาวน์อินทาวน์ หรือนวลจันทร์ใกล้ๆบ้านก็มี่แต่ไม่เคยเข้าไปดูซักที
เห็นด้วย1เสียงครับ อยากลองเล่นสนามอื่นบ้าง

kongkiet01

• Guest
  ตรงข้ามโรงพยาบาลสินแพทครับ  เลยสะพานลอยมาหน่อยนึงสังเกตุร้านโคขุน และ ชบาหมูกะทะครับ  :wink:
  ชอบคนมากๆก็ต้องวันเสาร์และอาทิตย์ครับ สนามเปิด บ่ายสองแต่จะไปคึกครื่นตอน หกโมงเย็นหรือหนึ่งทุ่มครับ
  แต่ถ้าชอบแบบส่วนตัว จะลงช่วงไหนก็ได้ครับ ส่วนร้านต่างๆทะยอยเปิดหลังหกโมงเย็นครับ ปิดตอนตีสอง ครับ   :good: :good: :good:

ยังไงโทรมาบอกผมก่อนก็ได้ครับ :good: :good: :good:
น่าไปมากครับ มีรูปภาพบรรยากาศไหมครับ รบกวนลงรูปให้ดูหน่อยครับ &v&

• Member
« Last Edit: May 06, 2010, 04:23:50 pm by muto »

Offline bank23

• Member
  • Last Login:May 10, 2019, 05:56:56 pm
เปลี่ยนสนามเล่นกันบ้างไหม เอาแถวๆเลียบด่วนมีตั้งหลายสนาม เอาปืนไปซ่อมที่สนามตรงลาดพร้าว 71 ก็น่าเล่นดี สนามแถวๆทาวน์อินทาวน์ หรือนวลจันทร์ใกล้ๆบ้านก็มี่แต่ไม่เคยเข้าไปดูซักที
เห็นด้วย1เสียงครับ อยากลองเล่นสนามอื่นบ้าง

เห็นด้วยอีก1เสียงครับ

Offline cho4u2

• www.masterad.com
  • Member
  • Country: 00
  • Last Login:September 09, 2016, 05:34:14 pm
*....อืมๆๆๆ...ประมาณก่อนถึงแฟชั่นฯ....ก็ไม่ไกลครับ.....1เสียงครับๆๆๆๆผม...*
*...มันไม่ใช่เรื่องบังเอิญหรอก....ถ้าเราพบกัน...*
*My  NISSAN STANZA FX*....Colt Club Thailand Never Die....*
*...ค่าของคนอยู่ที่ผลของใจ...ค่าของใครอยู่ที่ใจของเขา...*
http://www.facebook.com/pages/Retrolancerthailand/370140919720058

• Member
  • Last Login:April 12, 2023, 10:57:01 am
    • CLUB RT
น่าสนใจอย่างแรง มีแผนที่ชัดๆไหมครับ ใกล้บ้านสุดๆเช่นกันเพราะวิ่งเส้นตัดใหม่ถึงเลย ยังไงขอค่าใช้จ่ายด้วยครับว่าค่าสนามเท่าไหร่ ค่าเช่าปืนพร้อมอุปกรณ์เท่าไหร่ จะได้เปิดกระทู้ใหม่ชวนกันไปเล่นเลย คิดว่ามือใหม่ไม่มีอุปกรณ์น่าจะหลายคน
ว่าแต่มีช่างปืนเก่งๆด้วยไหม ชักอยากโมกะเค้ามั่ง

เอาเป็นวันที่ 17 ดีไหม วันอาทิตย์คนน่าจะว่างกัน เอาซักบ่ายสองถึงมืดไปเลย จะได้นั่งดื่มชิวๆไปในตัวสำหรับคนไม่เล่น

ความพยายามอยู่ที่ไหน ความพยายามอยู่ที่นั่น
หลงทางเสียเวลา หลงรัชดาติดเหม่งจ๋าย

• Member
       ปกติค่าสนามวันอาทิตย์ ราคา 200 บาทพร้อมปืนด้วยก็ 400 มีเกาะหน้ากากให้ครับสำหรับกลุ่มบ้านบางกอก  ครบๆ 300 บาทไปเลยครับ มีของแถมด้วย       ส่วนท่านไหนพาปืนมา  ค่าสนาม เหลือ 150 บาทครับบอกที่ชำระเงินว่า มากับกลุ่มบ้านบางกอกนะครับ อิอิ       ส่วนพี่  โอคูมิ  ที่สนามมีช่างทำปืนทีม know me soon (ทีมระดับ 1ใน5 ของประเทศ)พร้อมจะแต่งให้พี่เลยครับ อะไหล่ก็พร้อม ราคาคุยกันเองเลยครับ       มากัน 10 ท่านผมมีกระสุน Goldball ถุงแดงของแท้ให้ไปเลยครับพี่                        :good: :good: :good: :good:
ส่วนแผนที่ซักครู่นะครับ  :wink:

• Member
    • CLUB RT
เดี๋ยวจัดให้ครับ ไปหาแผนที่มาจนเจอแล้ว เดี๋ยวตั้งกระทู้ใหม่เลย

Offline cho4u2

• www.masterad.com
  • Member
  • Country: 00
  • Last Login:September 09, 2016, 05:34:14 pm
       ปกติค่าสนามวันอาทิตย์ ราคา 200 บาทพร้อมปืนด้วยก็ 400 มีเกาะหน้ากากให้ครับสำหรับกลุ่มบ้านบางกอก  ครบๆ 300 บาทไปเลยครับ มีของแถมด้วย       ส่วนท่านไหนพาปืนมา  ค่าสนาม เหลือ 150 บาทครับบอกที่ชำระเงินว่า มากับกลุ่มบ้านบางกอกนะครับ อิอิ       ส่วนพี่  โอคูมิ  ที่สนามมีช่างทำปืนทีม know me soon (ทีมระดับ 1ใน5 ของประเทศ)พร้อมจะแต่งให้พี่เลยครับ อะไหล่ก็พร้อม ราคาคุยกันเองเลยครับ       มากัน 10 ท่านผมมีกระสุน Goldball ถุงแดงของแท้ให้ไปเลยครับพี่                        :good: :good: :good: :good:
ส่วนแผนที่ซักครู่นะครับ  :wink:

*....เยี่ยมๆๆๆเลยครับๆๆ....ผมจอง 1 ชุด(รวม 300 บาท)....ครับผม......*
*...มันไม่ใช่เรื่องบังเอิญหรอก....ถ้าเราพบกัน...*
*My  NISSAN STANZA FX*....Colt Club Thailand Never Die....*
*...ค่าของคนอยู่ที่ผลของใจ...ค่าของใครอยู่ที่ใจของเขา...*
http://www.facebook.com/pages/Retrolancerthailand/370140919720058

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments