Author Topic: ตอบ pm ไม่ได้หลายเดือนแล้วครับ*nong26june@yahoo.com*  (Read 1920 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline nong26june

• Verified Member
  • Member
  • Country: 00
  • Last Login:June 12, 2020, 02:07:52 am
 'b' 'b' 'b'

น่าจะเป็นที่ระบบเครื่องของผมเอง

เข้าไป อ้างถึง / ตอบ / ข้อความใหม่

เป็นโดนฟ้องหน้าจอ ไม่สามารถ ทุกที

แถมพอคลิ๊กปิด  เป็นโดนเด้งออกนอกบ้านอีก

ตอนนี้เลยอ่านได้อย่างเดียวมาหลายเดือนแหละ

>*| >*| >*|

ช่างประจำดวงใจก็ยังไม่ว่างมาดูให้ซักที ตรูก็ทำอะไรไม่เป็น

นอกจากเปิด และ ปิด

ช่วงนี้เลยรบกวนส่งเข้า email ผมก่อนแล้วกันนะครับ

ขอบคุณครับ

nong26june@yahoo.com

* * * ไม่ต้องกรี๊ดดด... พี่ไม่มีตังค์... * * *

* * * หน่อง : 081-919-9904 * * *

Offline AAA

• Verified Member
  • Member
  • Last Login:July 01, 2019, 03:38:54 pm
โอ้.. สวัสดีครับพี่ วันนี้เพิ่งส่งไปเองครับ...เด่วจะส่งไปทางอีเมลล์นะครับผ้มมม  &v&

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments