General Category > รูปภาพกิจกรรมรถคลาสสิค

ลงรูปงานSMD Sept 2012 "Classic Cars' Lovers Invitation by K-Village" 23/9/12ที่นี่เลย

(1/14) > >>

เจ้าบ้านบางกอกฯ:
ขอเอาข่าวกิจกรรมเพื่อคนรักรถคลาสสิคประจำเดือนกันยายน 2555 ของ CCAT มาฝากกัน
แฟนพันธุ์แท้ Sunday Morning Drive "SMD" โปรดอย่าพลาดนนะครับ

สมาคมรถคลาสสิคแห่งประเทศไทย CCAT ขอเชิญคนรักรถคลาสสิคทุกท่านขับรถมาร่วม
สังสรรค์พบปะ ทานกาแฟ ในงาน Sunday Morning Drive (SMD) ในวันอาทิตย์ที่ 23
กันยายน 2555 ตั้งแต่เวลา 8:30 น. เป็นต้นไป เป็นช่วงปลายฝนต้นหนาว เพื่อนๆ คนรัก
รถคลาสสิค เตรียมรถกันให้พร้อมนะครับ

เป็นอีกวาระหนึ่งที่สมาคมรถคลาสสิคได้ตอบรับคำเชื้อเชิญจาก K-Village ให้มาเยี่ยมเยียน
พร้อมกับรับประทานอาหารเช้า จิบน้ำชา กาแฟ ขอเชิญเพื่อนสมาชิกขับรถคลาสสิคของท่านมาร่วมงาน และท่านใด
อยากชมรถคลาสสิคสวย ๆ ก็เชิญมาร่วมงานได้เลยนะครับ

Event: CCAT Sunday Morning Drive of September 2012
"Invitation From K-Village Classic Car SMD & Breakfast at K-Village"
Place: K-Village at the corner of Rama 4 and Sukumvit 26
Date : Sunday Sept 23, 2012
Time : 8.30 am till 11:30 am

More info please see:

http://www.kvillagebangkok.com/index.aspx

w^w

w^wภาพจากครั้งที่แล้วที่เราไปเยี่ยม K-Village น่าประทับใจมากครับ

w^w

w^w

w^w

มาให้ชมอีกหน่อย

w^w

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

Go to full version