Author Topic: @@@ CCAT Classic Car Parade @ Bangsaen Thailand Speed Festival 2009 @@@  (Read 26875 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline OSBIL

• Verified Member
  • Member
  • Country: 00
  • Last Login:November 13, 2022, 12:48:19 am
Re: @@@ CCAT Classic Car Parade @ Bangsaen Thailand Speed Festival 2009 @@@
« Reply #25 on: December 02, 2009, 04:16:12 pm »
รถร่วมงาน Parade ปีนี้หลากหลายดีจริงๆเลยครับ
ขอชมเชยสมาคมฯ หน่อยนะครับ ที่จัดรถได้มากและหลากหลาย
ในเวลาอันน้อยนิด
ขอขอบคุณท่านเรขาฯ ที่เชิญผมไปวิ่งด้วยในครั้งนี้ครับ
ซึ่งผมคิดว่า รถผมไปแป่ะกำแพงมาไม่น่าได้วิ่ง
แต่ก็ยินดีที่ได้มีส่วนร่วมครับ  :><:
" รู้มากเท่าไร ก็ไม่สู้ เท่ารู้ตัว "O ld
S low
b ut
I
L ove

Offline ArtRacing

• Verified Member.
  • Member
  • Last Login:July 06, 2018, 08:50:43 pm
    • www.racingweb.net
Re: @@@ CCAT Classic Car Parade @ Bangsaen Thailand Speed Festival 2009 @@@
« Reply #26 on: December 11, 2009, 12:28:00 am »
ต้องขอขอบพระคุณพี่อู๋ ที่เอื้อเฟื้อรถ อัลฟ่า สไปเดอร์ คันงามสุดรัก
มาให้ผมได้รับเกียรติมาร่วมขับในขบวนพาเหรด เป็นครั้งที่ 2 สำหรับงานบางแสน
จากที่ผมแค่เป็นแค่ผู้ชม ยืนถ่ายรูปรถที่พวกพี่ๆได้ขับกันในปีแรก ( ปีที่แล้วแอบขับปอรช์ พี่เต้น อิอิ )
รู้สึกร้อนมากๆครับ 555  รู้สึกปีนี้ได้ใช้ชีวิตอยู่ในงานบางแสนได้อย่างคุ้มค่ามากครับ
ขาดอย่างเดียวไม่ได้ไป ขึ้นเขากับพี่เจี๊ยบ  มีกิจกรรมให้ทำทุกวันมันส์ดีครับ

ยังไงต้องขอขอบคุณพี่อู๋, พี่เอจีที
และพี่ๆทุกท่านที่ให้โอกาสด้วยครับ
ทั้งบ้านบางกอกฯ และ ทางสมาคมรถคลาสสิคแห่งประเทศไทย
 \^^/ \^^/ \^^/
" ความสำเร็จเกิดขึ้นได้โดยใช้มือทำ "

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments