General Category > Off Topic

ทำเนียบชื่อทีม รถแต่ง

<< < (7/12) > >>

OouVintage:
ไปเจอรูปนี้ใน www.bmwe30thailand.com มาไม่รู้จะไปลงที่ไหนเลยเอามาไว้นี้แล้วกัน  :smiley6600:

Maximus Hippopotemus:
อยากเกินทันยุคนั้นจริงๆ b:b

freedom_fly:
ทีมผมนานแล้วครับ ขอเอี่ยวนิดส์นึง
Ventura

AjarnA:

--- Quote from: OouVintage on January 03, 2008, 10:04:27 am ---มีทีมของผมที่ Boston ติดรายชื่อด้วยดีใจจัง  \^^/

--- End quote ---

สมัยตอนทำงานอยู่ที่นั่น เห็นรถนักเรียนไทยหลายคัน เอาทะเบียน กทม. ไปติดที่ plate ทะเบียนหน้ารถ
จะเจอบ่อยเวลาไป คลับ ตอนกลางคืน ก็มันดีครับ ย้อนถึงวันเก่าๆ
ไม่รู้คุณ Oou เป็นหนึ่งในนั้นหรือเปล่า   :2funny:

OouVintage:
ทีมผม Velocity ครับทะเบียนรถผมคือ OOU ครับ  :wink:

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

[*] Previous page

Go to full version