General Category > กฎ กติกา มารยาท และการใช้งานเวปบ้านบางกอก ฯ

## กรุณา update ข้อมูลสมาชิกในระบบทะเบียนสมาชิกบ้านบางกอกฯ v 1.0 ##

<< < (4/4)

เจ้าบ้านบางกอกฯ:

--- Quote from: tokenn on May 23, 2007, 11:02:27 am ---"v" เปิดมุมแนะนำตัว สไตล์บ้านบางกอกฯ สำหรับผู้ที่ต้องการเป็น Verified Member

สามารถเปิดกระทู้ส่วนตัว แนะนำรถของตัวเองไปเลยก็ได้น่ะครับ และเรื่องอื่นๆ
**ทยอยเล่า วันละหัวข้อ พวกเราก็ยินดี ปูเสื่อ ติดตามน่ะครับ  \^^/

1. รู้จักบ้านบางกอกได้อย่างไร ใครแนะนำ
2. จุดมุ่งหมาย หรือความคิดแว๊บแรกที่ตั้งใจจะเข้ามา
3. มีประสบการณ์ รถคลาสสิก หรืออยากแบ่งปันเรื่องราวเกี่ยวกับรถ
4. หลังจากแนะนำตัว หรือเข้ามาแล้ว อยากทำอะไรต่อ งานอดิเรกที่ชอบ

พวกเราชอบฟังเรื่องราวของเพื่อนๆ อยู่แล้วครับ เล่ามาเถอะครับ ไม่ซีเรียสรูปแบบ

--- End quote ---

สมาชิกใหม่ที่มีข้อมูลครบถ้วนแต่ยังไม่ได้ Verified Member
วานบอกให้ทำตามคาถาที่คุณเก่ง tokenn ร่างเอาไว้ข้างบน

ไม่ช้าไม่นานท่านก็จะเป็น Verified MEMBER จ้า

w^w

tokenn:
แนะนำเรื่อง การให้ ข้อมูลส่วนตัว ตามความเป็นจริง น่ะครับ

โดยเฉพาะคนที่อยากได้ Verified Member

หากจะใช้ข้อมูลปลอม อย่าสมัครเลยครับ

เว็บเรามีกิจกรรมดีๆ เจอกันจริงๆ จะพลาดโอกาสดีๆหากอยากเปิดเผยตัวเองในอนาคตน่ะครับ

ศึกษาข้อมูลจนคุ้นเคยก่อนดีกว่า แล้วค่อยแนะนำตัวน่ะครับ

เมื่อคุณได้ Verified Member แล้ว หากคุณอยากจะแก้ไขข้อมูลส่วนตัว ต้องแจ้งกันทางโทรศัพท์ และ/หรืออีเมล์/PM มาน่ะครับ เพื่อความจริงใจ โปร่งใส ร่วมกันรณรงค์น่ะครับ  \^^/

Navigation

[0] Message Index

[*] Previous page

Go to full version