General Category > Classic Motorsports

<<< ลองของ SPECIAL รถแข่งตัวกลั่น K Factory แห่งสยาม >>>

<< < (555/556) > >>

หรั่ง^Hakosuka^:

งานฉลองครบรอบ 10 ปี supercar

มีการส่งพริตตี้เข้าประกวด ตัดสินโดยใช้สติกเกอร์จากสื่อมวลชน

แต่ Kfac เล่นซื้อแปะเองเลย  :>D :>D

หรั่ง^Hakosuka^:

น้ำส้ม 36-24-32   ไม่ต้องปลอกเปลือก ไม่ต้องคั้นก็อร่อย

K*Factory SUPER CAR THAILAND 2012

minute-man:
ชอบรูปนี้ของน้าโจ้ที่ซู๊ดดดดดด  :good: ได้อารมณ์.....มาก (อารมณ์ศิลนะ)   :grin: :grin: :grin:

ปล. รูปอื่นก็ชอบนะพี่ ภาพใสมว้ากก  :><:

bank23:
 :good: :good: :good: :good: :good:

Jobz:
 :good:  :smitten: งานนี้ถ้าไม่รัก K Factory ก็ไม่ไปหรอกครับ  ฮ่าๆๆ (แอบไปเพราะพริ้ตตี้ ก็อย่างที่เห็นนะครับฮ่าๆๆ)

อู่นี้เค้าดีจริงๆ อิอิ ส่วนพี่แม็ก สติกเกอร์ที่แปะขาส้ม อยากได้รึป่าวครับ อิอิ มันไม่ได้โดนทิ้งไปนะ อิอิ  :evil:

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

[*] Previous page

Go to full version