General Category > Classic Motorsports

<--- Classic DTM Race ??? --->

(1/13) > >>

OouVintage:
กระทู้นี้ขอโยนหินถามทางนะครับ

ลองคิดดูเล่นๆนะครับ ว่าการแขงรถ Classic ในบ้านเราตอนนี้พวกรถที่เร็วมากๆและทำให้รถที่ใช่ Carburetor หรือรถเครื่องเล็กๆขับกันไม่สนุก
สมมุตินะครับว่าถ้าเราจับรถพวกนี้มาจัดเป็น Class แล้วให้วิ่งกันเองแบบ "DTM รำลึก" จะดีไหม เช่น BMW E30 M3, Benz 190E 2.3/2.5 16V, Alfa 155 GTA (คันนี้เข้ายุค 90's แล้ว), Audi, Ford Mustang.  ผมว่าถ้ามีรถวิ่ง งามๆซัก 6-7 คันก็พอจะจัดได้แล้วนะครับ โดยมีข้อจำกัดว่าเครื่องต้อง Original ห้าม Modify จะได้คุมงบประมาณได้
ส่วนที่เหลือปล่อยตามสบาย  :evil: แต่ต้องคงรูปลักษ์ของรถแข่งในยุคนั้นๆไว้

DTM History - The Golden Years

JackGen_1:
 :good:

OouVintage:
[attachimg=1]

[attachimg=2]

[attachimg=3]

[attachimg=4]

ae:
 w^w

อยากเห็น alfa 155.. เชียร์ครับพี่  "v"

kongkiet01:
opel calibra dtm  ตู่กัด alfa 155 

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

Go to full version