General Category > Bangkok Classiccar Webboard

เชิญร่วมกิจกรรม Sunday Morning Drive วันที่ 25 พฤษภาคม 2557

(1/11) > >>

thaidub:
ด้วยความร่วมมือของ สมาคมรถคลาสสิคแห่งประเทศไทย Renn drive จากัวส์คลับ สถาบันโพธาลัย จึงเกิด Sunday morning drive ครั้งใหญ่ สถานที่กว้างขวางกว่า 90 ไร่ ทดลองขับรถ F1 พบกันวันอาทิตย์ที่ 25 พฤษภาคม 2557 8:30-12:00 ที่สถาบันโพธาลัย ซอยโยธินพัฒนา ใกล้ร้านเพ้อ

ขอเชิญเพื่อนๆที่สนใจ ไม่ว่าจะมีรถ classic, กำลังจะมี หรือไม่มีแต่ต้องการพบปะพูดคุยในบรรยากาศเป็นกันเอง พบกันให้ได้นะครับ

jojoejoez:
เจอกันครับ

attaphon:
อยากไปครับ ไม่เคยไปมาก่อน ต้องทำอย่างไรบ้างครับ
ต้องเตรียมอะไรไปบ้างครับ

TeeTarga:
ไม่ต้องทำอะไรเลยครับ ถึึงวัน มีรถขับรถมา  ไม่มีหาทางมาให้ถึง..ก็สนุก..มันส์..ฮา กันได้ครับ  :><:

attaphon:
โอเค ครับ
ผมจะไปถามหาคุณ TeeTarga ก่อนเป็นคนแรก
ขอบคุณครับ

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

Go to full version