General Category > Bangkok Classiccar Webboard

แจ้งข่าวขณะนี้ระบบสมัครสมาชิก Bangkokclassiccar แก้ไขแล้วกรอกครบสมัครได้แน่นอนครับ

(1/3) > >>

Pan:
ประกาศ ทางผู้ดูแล www,bangkokclassiccar.com. ได้ปรับปรุงระบบ สมัครสมาชิกเรียบแล้ว กรอกครบทุกช่องสมัครได้แน่นอนครับ (ต้องครบจริงๆนะครับ)
ขอบคุณที่แจ้งปัญหาการลงทะเบียนมาทาง FB นะครับใครเคยสมัครไม่ได้แล้วหัวเสียกับระบบสมัครสมาชิก อยากจะบอกว่าเจ้าบ้านบางกอกเองยังสมัครเองไม่ผ่าน พวกผมก็สมัครไม่ผ่านจนต้องปรับปรุงกันขนานใหญ่ ขอบคุณนะครับ สมัครแล้ว ผมและAdminคนอื่นๆจะรีบ อนุมัติ ให้นะครับ

Pan:
ใครสมัครสมาชิกได้หลังจากวันนี้ลงชื่อไว้นะครับ ผมจะหาของรางวัลไว้ปลอบใจครับ

iamwashmania:
พี่ๆเพื่อนๆ มาเป็น สมาชิกกันได้แล้วครับ เรารักของเหมือนกัน เป็นเพื่อนกันได้ครับ บ้านบางกอก หลังนี้โครตสนุกครับ  :><: :><:

Pan:
 :good:

mr.p:
สวัสดีครับ ..... ผม พีระพัฒน์ ครับ

เพิ่งได้การตอบรับ การเป็นสมาชิก ของบ้านแห่งนี้

ยังไงๆ ผมขออนุญาติ ฝากเนื้อฝากตัว ด้วยนะครับ

MR.P

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

Go to full version