General Category > Classic Motorsports

Benz Ponton on 190E custom at Bangbuatong

(1/10) > >>

tperapong:
เรื่องมันมีอยู่ว่า  หลังจาก การบูรณะ เจ้า Benz Ponton สีดำ และ Benz Ponton Van(combi)น้องใบตอง   ก็เกิดอาการติดใจ  ประกอบกับยังมีอะไหล่ เหลืออีกหลายหลายการ  ก็เลยมีความคิด ที่จะ รวบรวมอะไหล่ ทั้งหมดเพื่อ ประกอบเป็น Ponton คันใหม่   ในรูปแบบที่อาจจะไม่เดิม ในเรื่องของ ช่วงล่าง  เครื่องยนต์ และอุปกรณ์  แต่ ตั้งใจว่าจะทำให้สามารถ ขับได้ทุกวัน  ขับเร็วได้  ขับไกลได้  จึงมาเป็น โครงการ  Benz Ponton on 190E custom  at Bangbuatong คันนี้ครับ
รูปที่เห็น เป็น ต้นทุนทั้งหมดที่มีเหลืออยู่  ค่อยๆหา ค่อยๆ ทำกันไปครับ  เป้าหมายสุดท้าย เป็นรูป เต็มคันที่ใส่มาด้วย  เพื่อน มาร่วมเอาใจช่วยหน่อยครับ

OKUMI RT:
 w^w w^w w^w

koala:
 :good: :good: w^w

mr.p:
ผมขอให้สำเร็จออกมา ได้อย่างที่ตั้งใจครับ  :good:

tperapong:
ขอบคุณครับ  ตอนนี้กำลังรวบรวม อะไหล่ที่เหลืออยู่  มาประกอบเป็น ponton custom อีกหนึ่งคันครับ ได้มากองโตเลย  ของดีๆ หายากๆ ทั้งนั้น

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

Go to full version