General Category > Classic Motorsports

BCR1 @@@ LIVE (VIDEO) FROM BIRA CIRCUIT @@@

(1/7) > >>

tokenn:
ผมคิดว่า นี่คือสิ่งที่ผมใฝ่ฝันมานานแล้ว เรื่องความเร็ว ความแรง และจิตใจที่มันรู้สึก IN อยู่ตลอดเวลา  $^$

เป็นครั้งแรกครับ ที่ได้มีโอกาส ยืนชิดริมขอบสนามแข่ง BIRA CIRCUIT  &v&

รู้สึกตื้นตัน และเป็นเกียรติภูมิใจมาก  'b'

ด้วยสถานะ สมาชิกร่วมทีมเชียร์ Bangkok ClassicCar Racing Team = BCR ครั้งที่ 1  "v"

จึงอยากฝากให้เพื่อนๆ ร่วมเชียร์ช่วยกันสนับสนุน อุดมการณ์ครั้งใหม่แห่งบ้านบางกอก ด้วยน่ะครับ  O:)11

26 สิงหาคม 2550 เวลา 15:35น. ต่อไปนี้เป็น ภาพสด เชิญพบกับ  \^^/

BCR1 - LIVE FROM THE CIRCUIT !!!
-> 5,269kb / 4.39min / 150kbps / 320x240pixel / 15fps

w^w

tokenn:
ลืมบอกน่ะครับ VIDEO นี้เป็นแบบ STREAMING

คลิกแล้ว OPEN ได้เลย มันจะเปิด Windows Media Player ขึ้นมาค่อยๆโหลด และเล่นเลย ไม่ต้องรอ  "v"

:o< กรุณาอย่า SAVE AS น่ะครับ มันจะช้า และทำให้เสียอารมณ์ เปล่าๆๆ  !o!

tokenn:
 :o< อย่าลืมเปิด เสียง สุดดดๆๆๆ แล้วเอาสำลีอุดหูด้วยน่ะครับ  :><:

คงไม่ต้องบอกเหตุผลว่า อาการขี้หูเต้นระบำมันเป็นฉันท์ใด  b:b

w^w

tokenn:
พี่ A.GT รอหน่อยน่ะครับ คลิปของพี่กำลังถูกบรรจงแกะบทพากษ์อยู่  3:)

w^w

ระวังราคาขึ้นไม่ทันตั้งตัวน่ะคร๊าบ  :freddie:

เจ้าบ้านบางกอกฯ:
สุดยอด คุณเก่ง tokenn  &v&  :good:

ไม่รู้ทำไมขนาดรู้ผลแล้ว  >*|  \^^/
ดูแล้วยังตื่นเต้นเหมือนได้กลับไปยื่นเชียร์เมื่อวานตอนแข่งเลย  :o  \^^/  'b'

w^w

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

Go to full version