General Category > Classic Motorsports

รูปจาก Bangsaen Speed Festival 07 วันอาทิตย์ 11/11/07

<< < (2/11) > >>

morningblower:
 :>D สวยจัง
ขอแนบคำถามนิดนึง 808 กะRX3 นี่ต่างกันยังไงบ้างอ่ะครับ เท่าที่เห็นมีไฟหน้าอย่างนึงละ %:(

yam240zg:
งามหลายๆ $^$ $^$ $^$

Maximus Hippopotemus:
 :><:

ssomaxp:
ก่อนอื่นขอโทษพี่ thaidub พี่อู้ Oouvintage พีบรรน พี่เจ้าบ้านบางกอก และพี่ๆคนอื่นด้วยครับ(พี่thaidub แนนนำพี่ๆตรงที่พักบังกะโล แต่จำไม่ทันจริงๆ)  ที่หลังจากรถวิ่งโชว์ ผมโทรไปหาพี่ thaidubว่าจะเจอไหนกัน แต่ผมต้องกลับบ้านเพราะลูกสาวมีอาการง้อแง่ แถมมือถือแบตหมดด้วย  ดีใจที่เจอพี่ๆทุกคนครับ ขอบคุณคำแนะนำจากพี่ อู้ และพี่บรรณ ในที่สุดก็เจอพี่น้องบ้านบางกอก อิอิ รอพี่บรรณมาแจมโฟสรูปครับ เอารูปผมกับครอบครัวลงด้วยนะครับพี่ เวลาพี่ๆเพื่อนเจอเวลามีมีทติ้งจะได้คุ้นหน้า  ;D ไม่มีโอกาสถ่ายรูปหมู่กับพี่ๆเลย เพราะรู้ว่าค่อนข้างมีเวลาเตรียมตัวน้อยและยุ่งกันมาก   ตอนแรกกะจะทักทุกคนเลย แต่กลัวเพราะมีรถและ ท่านอื่นๆมาจากที่อื่นด้วยเลยไม่กล้าทักกลัวผิดคลับ  อย่างพวก คลับรถอเมริกาที่ดูโหดๆ แต่ที่ขับโชว์แล้วแรงๆนี้ ทีม BCR รถบีเอ็มบ้านเรา กินขาด อิอิ

ขอบคุณครับโอกาสเจอกันอีกครั้ง

thaidub:
กลับมาแล้วครับ ต่อๆ  คู่ไปกับพี่บรรณรูปวันเสาร์เลยนะครับ

มองกลับมาอีกข้างจากรูปด้านบน เป็นเต๊นท์จอดรถของกลุ่มชลบุรี สวยๆ แรงๆทั้งนั้น

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

[*] Previous page

Go to full version