General Category > Classic Motorsports

Bangsaen Speed Festival Sunday

(1/4) > >>

iamwashmania:
no. 001-023รูปตอนที่ผม ตามเข้าไปจอดหลังเพื่อน แล้วโดนล้อมไปด้วยรถสวยๆ เต็มไปหมดผมก็เลยได้โอกาสถ่ายรูปมาประมาณนึงครับ หลังจากนี้ก็วิ่งแจ้นไป รอมุมถ่ายสวยๆครับ

no.156-200 รูปภาพถ่ายจากน้องหน่อย แฟนผมที่ผมฝากกล้องไปตัวนึง ให้ถ่ายตรงสะพานหน้าโรงแรมประการังครับ
ได้รูปมาหลายรูปครับผมเลยเอาขึ้นเป็นชุดๆเลยนะครับ บางรูปไม่สวยก็ขอโทษด้วยครับมือใหม่มากๆ ถ่ายด้วยเลนส์ 70-200 canon

no. 201-300 รูปจากกล้องน้องหน่อยครับ

no 301-390 ถ่ายโดยน้องหน่อยครับ

thaidub:
 :-! :-! :-! :-! :-! :-! :-! :-! :-!

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

Go to full version