Author Topic: สมาชิกใหม่ครับเพิ่งได้GOLF MK1มาขอคำแนะนำด้วยครับ  (Read 1325 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline moom

• Verified Member
  • Member
  • Last Login:March 10, 2021, 04:38:57 pm
สวัสดีครับผมเป็นสมาชิกใหม่ขอคำแนะนำกับเพื่อนๆๆพี่ๆๆด้วยเพิ่งได้ GOLF MK1มา 2อาทิตย์ก่อนรบกวนพี่thaidubมาครั้งหนึ่งแล้ววันนี้ได้รถมาแล้วเลยเอารูปรถมาลงให้ดูอยากจะทำใหม่ทั้งคันเหมือนอย่างของพี่thaidubรถคันนี้หมายเลขเครื่องJB251879เลขตัวรถ1793475486อุปกรณ์บางชิ้นแปลงมาแล้วพวกคิ้วข้าง กระจกมองข้าง ฝาถังน้ำมันอยากจะหาอะไหล่เดิมๆๆใครมีบ้างครับช่วยดุเบาะให้ผมด้วยครับว่าเป็นของเดิมหรือป่าว พวกชิ้นส่วนบังโคลนหน้าของใหม่ยังมีขายไหมครับ ขอบคุณครับ

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments