Author Topic: แนะนำตัว TA22 "พอเพียง" BY วิชัยเซอร์วิส  (Read 51463 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline fiat retro

• Member
  • Country: 00
  • Last Login:July 03, 2020, 09:58:50 pm
รอชมต่อนะ
0959409532 อาร์ม
FB:คณพศ ชัชรัณ

Offline ahejoe

• Member
  • Last Login:May 23, 2017, 01:55:56 pm
 ไม่ทราบว่าบู้ชยูรีเทนช่างล่างประกอบไปด้วยอะไรบ้าง...ราคาทั้งชุดเท่าไรครับ....ขอบคุณครับ :smitten: :smitten: :smitten:

Offline NOTT_N360

• Member
  • Last Login:November 01, 2021, 09:49:28 pm
ที่บ้านเรียก เขียวหัวเป็ดครับ งามสุดทน ครั้งยังเด็กจำได้ว่าเห้นเซลิก้าคันแรก ก็สีนี้หล่ะครับ

ไม่อยากซ้ำใคร อยากเป็น CELICA CLASSIC เลยเลือกสีนี้ครับ  :smitten:

รอชมต่อนะ

รอประกอบต่ออยู่เหมือนกันคร้าบ  :grin:

ไม่ทราบว่าบู้ชยูรีเทนช่างล่างประกอบไปด้วยอะไรบ้าง...ราคาทั้งชุดเท่าไรครับ....ขอบคุณครับ :smitten: :smitten: :smitten:

ทั้งคันเลยครับ ตั้งแต่ปีกนกหน้า กันโคลง อาร์มหลัง กันเซ และอื่นๆ ครับ แต่ในรูปจะมีไม่ครบ เพราะผมใส่ไปก่อนหน้านี้หลายตัวแล้วครับ
ราคาก็อยู่ที่ "หมื่นปลายๆ" เฉพาะราคาสินค้าอย่างเดียวครับ สนใจโทรหาผมโดยตรงได้ครับ 08-6073-7643 น็อตครับ ยินดีครับ  :coolsmiley:

Offline powerball

• Member
  • Last Login:April 26, 2023, 09:12:31 pm
อาทิตย์หน้าถ้าไม่ติดขัดเรื่องงานจะเอาae92 gti 4a ge ฝาลาย เข้าไปฝากไข้สักคันครับ เคยโทรเข้าไปที่อู่แล้วน่าจะเจอคุณพ่อเลยอ่ะครับ ก็ปรึกษาเบื้องต้นกับท่านไว้แล้ว ตั้งใจซื้อมาทำซิ่งเล่นๆยังไม่ทันได้ทำเลย อาการไม่สบายเลยถามหาล่ะ  ไม่ทราบว่าตอนนี้งานที่อู่เย่อะมั้ยครับ....พอดีอยู่ไกลอ่ะครับ..
ก็แค่เสรีไทย..............

• Member
  • Last Login:November 01, 2021, 09:49:28 pm
UPDATE

ตั้งแต่โพสครั้งล่าสุดมาถึงตอนนี้ ยังไม่คืบหน้าเท่าไหร่
"ทำงานลูกค้าก่อนรถตัวเอง" แต่ก็พยายามจะทำให้เสร็จในเร็วๆ นี้

ตอนนี้รถประกอบกระจกประตูและกระจกข้างด้านหลัง พร้อมตั้งระยะเรียบร้อย แต่ยังไม่ได้ใส่คิ้ว
ไฟท้าย "ผม" เก็บงานให้ใส่ขึ้นกว่าเดิม จากนั้นก็ประกอบเข้าชุดกับกันชน

โช้คอัพหน้าเซ็ตอัพใหม่ คราวนี้ขอ "หรู" นิดนึงด้วยการดัดแปลง "โช้คซิ่งสไลด์กระบอก" มาใช้

และสุดท้าย เมื่อเช้านี้ ช่างมาหุ้มหลังคาให้แล้ว ต่อไปก็เตรียมประกอบอย่างอื่นต่อไปได้ ทั้งยางขอบประตูและกระจกหลัง

ขอบคุณทุกท่านที่แวะเข้ามานะครับ ไว้มีอะไรคืบหน้าจะเอามาให้ชมอีก ขอบคุณครับ

Offline num-120y

• i LovE dAtSuN rEtrO cAr
  • Member
  • Country: th
  • Last Login:December 24, 2014, 10:46:08 am
สวัสดีครับพี่น็อต ผมหนุ่มครับ แอบปลื้ม ta22 อยู่เหมือนกัน :smitten: สีรถสวยครับ เข้ามาดูเห็นรถค่อยๆทำ ค่อยๆเก็บ เสร็จออกมาต้องสวยแน่เลยครับ :good:

oLd bUt StiLL LovE In StyLE

• Member
และแล้วก็พา "TA22 พอเพียง" กลับบ้าน
รถเสร็จไปกว่า 90% เหลือรายละเอียดอีกเล็กน้อย
ค่อยๆ ทำไป ตอนนี้อยู่ในช่วงทดลองวิ่ง
มีรูปมาให้ชม "รูปนึง" ไว้ "เต็มร้อย" จะเอามาให้ได้เห็นกันอีกครั้งนะครับ
 :smitten: :smitten: :smitten:

Offline palm_celica

• สาริกา หลังหัก
  • Verified Member
  • Member
  • Last Login:June 18, 2019, 02:33:35 pm
สวยจังตรับ  "v"

Offline Tub

• Verified Member
  • Member
  • Last Login:February 06, 2015, 10:12:07 am
งามนักหนา  :smitten:

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments