Author Topic: โอ๊วววว....พระเจ้า...ไฟท้าย 5 ช่อง TA27 ปาไปครึ่งหมื่น  (Read 9344 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline GTR.

• ก๊วยเจ๋งR30
  • Verified Member
  • Member
  • Last Login:April 23, 2014, 07:24:24 pm
 อ่ะ หืม.......................มมมมม  ราคา อะไรจะรุนแรงขนาดนี้  พอช่วงนี้คนหันมาเล่นรถรุ่นเก่าๆ อะไหล่ก็พุ่งซะ

*c* *c* *c* *c* *c* *c* *c* *c* *c*
NISSAN  SHIFT_
Made by people who love cars for people who love cars

Offline Dudgeridge

• Member
  • Last Login:May 05, 2013, 09:00:44 am
ไฟท้าย 5 ช่องแบบนี้ ล่าสุดเมื่อสองเดือนก่อนผมเจอข้างละ 1000 บาทครับ แต่เผอิญไม่ได้เล่นรุ่นนี้เลยไม่ได้สนใจ

ราคาจะอัพขึ้นนิดๆ หน่อยๆ ไม่เป็นไร ไม่ว่ากัน มีตังค์ก็ซื้อ ไม่มีตังค์ก็ไม่ซื้อ...
ทีนี้คนเล่นรถใหม่ๆ เห็นราคานี้ แล้วกลัวว่าจะหาของไม่ได้...ก็เลยคว้าไว้

ที่จริง ของมันยังอยู่ในสต๊อกเก่าๆ อีกเยอะ
บางร้านไม่ต้องไปหาแล้ว
บางร้านมีก็กั๊กไว้ ตั้งราคาแรง
บางร้านมีแต่ไม่ขาย
555 ผมเจอมาแล้ว...ถามว่าเก็บไว้ทำไม...เก็บไว้ซื้อรถมาใส่เห็นสวยดี หุ หุ
เจอแถวไหนครับ หามานาน ช่วยกรุณาบอกหน่อย... เป็นพระคุณอย่างสูงคร๊าบบบ ซื้อมาขายต่อให้ผมก็ได้ บวกกำไรให้เลย

Offline paboon

• ขับรถดีๆ ก็ต้องขี่สาริกา
  • Member
  • Last Login:March 03, 2014, 01:40:32 pm
    • Celica Club Thailand

เจอแถวไหนครับ หามานาน ช่วยกรุณาบอกหน่อย... เป็นพระคุณอย่างสูงคร๊าบบบ ซื้อมาขายต่อให้ผมก็ได้ บวกกำไรให้เลย

เออ ถ้าประกาศในนี้ผมเกรงว่ากลัวคุณจะโดนตัดหน้า รบกวน PM มาแล้วกัน เดี๋ยวผมชี้เป้าให้
คนถ่อมตัวย่อมเหนือกว่าคนที่ทำตัวยกตนข่มท่าน

Offline Dudgeridge

• Member
  • Last Login:May 05, 2013, 09:00:44 am
ผมไม่ใช่ เวอริฟาย อะครับ พีเอม ไม่เป็นด้วย ยังไงก็ขอความกรุณาป๋า เมล มาที่
tourtg@hotmail.com ครับ ขอบคุณครับ

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments