Author Topic: ขอบคุณเจ้าบ้านและทีมงานสำหรับงานดีๆเมื่อวานครับ  (Read 30375 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Lobster

• Follow me, there're funn..
  • Verified Member
  • Member
  • Last Login:February 13, 2020, 11:15:29 pm
    • www.teddybearharleytours.com
เห็นภาพนี้แล้วน้ำตาผมซึมเลยครับซึ้งมากๆ :'(

Great minds discuss ideas; Average minds discuss events; Small minds discuss people...Eleanor Roosevelt (1884-1962)
www.commandercity.com  ,  www.teddybearharleytours.com

Offline Lobster

• Follow me, there're funn..
  • Member
  • Last Login:February 13, 2020, 11:15:29 pm
    • www.teddybearharleytours.com
 :'(หลังจากเช็ดน้ำตา :-\ ก็นึกได้ว่าเมื่อเที่ยงเข้าห้องน้ำแล้วตกใจ :o ว่าทำไมสระอึเราจึงมีสีน้ำเงิน ฟ้าแบบรถเต่าเกือบแจ้นไปหาโรงหมอแล้วตายแน่ๆตูงานนี้ :buck2: 

ถ้าไปคุณหมอคงถามว่าดื่มบูลเบอรรี่ไปก็แก้วจ๊ะ?  :uglystupid2:  เอิ๊ก   :cheesy:
« Last Edit: June 18, 2006, 09:26:55 pm by Lobster »
Great minds discuss ideas; Average minds discuss events; Small minds discuss people...Eleanor Roosevelt (1884-1962)
www.commandercity.com  ,  www.teddybearharleytours.com

Offline kero

• Member
  • Last Login:April 16, 2009, 11:50:25 am
ขอบคุณสำหรับกำลังใจจากท่านเจ้าบ้านและเพื่อน ๆ ในบ้านบางกอกทุก ๆ ท่าน   อยากจะบอกทุกท่านว่า บ้านหลังนี้แหล่ะค่ะ  ที่เป็นแรงบันดาลใจให้พยายามดัน(ทุรัง) และปั้น
ท่านชายมุม ที่เดิมเคยขี้เหร่ ให้สำเร็จเปลี่ยนเป็นท่านชายที่ดูดีขึ้น    และหวังว่าจะเป็นกำลังใจและบันดาลใจให้เพื่อน ๆ อีกหลายท่านที่กำลังปั้น และกำลังมีโปรเจ็ค ให้มีความพยายามจนสำเร็จนะคะ     w^w
« Last Edit: June 18, 2006, 09:43:21 pm by kero »

lima

• Guest
                 ......ขอบคุณเจ้าบ้าน และทีมงานสำหรับสิ่งดีๆ  ที่ได้พบครับ \^^/ :><:

ผมออกมาราวห้าทุ่มเศษ ถึงบ้านตี2 รถติดที่เมืองทอง ร่วมสองชั่วโมง ด่ากันสนั่นเมืองเลยเมื่อคืน :embarassed:

Offline เจ้าบ้านบางกอกฯ

• If you love classic cars, you are my friend.
  • Administrator
  • Member
  • Country: 00
  • Last Login:August 06, 2023, 02:03:15 pm
    • Bangkok Classiccar
กลับมาบ้านได้รับตั๋วแลกเงินจากนครศรีธรรมราช
คุณลุงสวัสดีส่งมาช่วยงานบ้านบางกอก 500 บาท

ผมในนามของบ้านบางกอกคลาสสิคคาร์ขอขอบพระคุณคุณลุงสวัสดีมากครับผม
If you love classiccars, you're my friend

1950 Riley RMA
‘55 MB 190SL / 1968 W112 Coupe /W108 280SE /W116 450SEL
‘57 MGA
‘68 AR 105 Gt Junior / Giulietta’77
‘82 RR Corniche

MB W180/111/110/108/114
AR Giulia Super/Spider
BMW E30 (2)
Jag XJ S1
Porsche 924 /911E
VW Golf MKI Cabrio/Thing

www.facebook.com/groups/bangkokclassiccar

Offline OouVintage

• PainKiller Racing Team
  • Member
  • Last Login:February 04, 2023, 01:13:03 pm
    • OouVintage
ขอบคุณสำหรับกำลังใจจากท่านเจ้าบ้านและเพื่อน ๆ ในบ้านบางกอกทุก ๆ ท่าน   อยากจะบอกทุกท่านว่า บ้านหลังนี้แหล่ะค่ะ  ที่เป็นแรงบันดาลใจให้พยายามดัน(ทุรัง) และปั้น
ท่านชายมุม ที่เดิมเคยขี้เหร่ ให้สำเร็จเปลี่ยนเป็นท่านชายที่ดูดีขึ้น    และหวังว่าจะเป็นกำลังใจและบันดาลใจให้เพื่อน ๆ อีกหลายท่านที่กำลังปั้น และกำลังมีโปรเจ็ค ให้มีความพยายามจนสำเร็จนะคะ     w^w

ชายมุมของคุร Kero ทำออกมาได้ใจมากเลยครับตอนแรกผมไม่ได้เล่นมุขนะครับที่ผมบอกว่า "นี้รถพี่เหรอครับ  z:) " ผมถึงกับไม่เชื่อสายตาตัวเองว่าเขาจะออกมางามอย่างนี้ เห็นแล้วใจชื้นเลยครับว่าการทำรถนี้ให้ใจและความอดทนอย่างเต็มที่แล้ว รถเขาจะสื่อถึงคนรอบข้างเลยครับว่าเจ้าของรักเขาแค่ไหน   &v&

Offline ท่านขุน

• Member
  • Last Login:November 25, 2022, 11:52:45 am
เป็นครั้งแรกเลย  ที่มางานแล้วดูรถไม่ทั่ว  คุยกับเพื่อนๆ ก็ไม่ทั่ว  ปลื้มจริงๆๆ

ขอบคุณทุกๆ คนครับ   :><:

Offline siam

• .....
  • Member
  • Last Login:April 25, 2013, 04:05:58 pm
ขอบคุณท่านเจ้าบ้านและทีมงานที่จัดงานได้น่ารัก น่าประทับใจมากครับ
ขอให้ท่านเจ้าบ้านหายไวๆนะครับ
รถสวยทุกคันเลยครับ โดยเฉพาะของคุณ Kero
เมื่อวานเมียไปคุมครับ เลยไม่มีโอกาสทักทายใครเลย
กลัวยาว เดี๋ยวเมียพังรถพี่ๆครับ
โอกาสหน้าแก้ตัวใหม่ครับ
....

Offline เสียอา

• วัยทองคนองยนต์
  • Member
  • Last Login:June 24, 2006, 03:37:13 am
 &v&

ขอโทษที่ไปช้า

เพราะก่อนวันงานไปเสนองาน พอได้รับงานอนุมัติ เลยต้องรีบไปจัดการ ตีรถกลับมากทม. แล้วไปรับ ผบ.ทบ.

แล้วไปถึงงานก็สองทุ่มกว่าแล้ว

งานใหญ่ดีครับ คนเยอะมาก เดินเข้าไป งงๆ หิวมาก ก่อนเข้าบ้านซื้อกระเพาะปลาไปกินสองถุง

ว่าจะเดินทักคน แต่มีคนมาทักก่อนเลยคุยนานไปหน่อย  w^w

สำหรับกลุ่มแม่บ้านที่นั่งเสื่อและกลุ่มปลดปล่อยหน้าปราสาทบันทายศรี ที่นั่งเอาหินทิ่มก้น ก็ให้รู้ว่า "เรานั้นติดดิน"

กินอยู่แบบพอเพียง   :-!ต่อไปจะได้ไม่ลำบาก

Pannashest

• Guest
ขอขอบคุณพี่ๆน้องๆทีมงานผู้จัดงานด้วยครับ เยี่ยมจริงๆ  เมื่อบ่ายวันอาทิตย์เจอน้อง Max ที่เซ็นทรัลปิ่นฯ ท่าทางยังไม่ฟื้นดี ผมก็พอๆกัน เห็นว่าเลิกกันดึก อิอิ คืนนั้นขอหนีกลับก่อนครับ เพราะจะอ้วกแล้ว

Offline renton

• magMaideVE
  • Member
  • Country: nr
  • Last Login:Yesterday at 11:24:03 am
    • Finest Сasual Dating - Real Women
ผมไปงานช้าไปไม่หน่อย (ทุ่มนึง) ด้วยความที่ไม่รู้จักใคร เลยไม่ได้ทีโอกาสร่วมกิจกรรมใดๆ เลยครับ ได้แต่แอบดูระสักพักหนึ่ง แล้วก็กลับบ้าน  T_T คราวหน้าจะรีบไปสัมผัสบรรยากาศให้ได้

Offline เอ้อ

• Member
  • Last Login:December 28, 2010, 06:32:56 pm
ขอบคุณจากใจครับ...ได้เห็นรถสวยๆมากมายทั้งๆที่ผมไปถึงตอนบ่ายแก่ๆและได้อยู่เพียงครึ่งชั่วโมงครับ อยากจะอยู่นานๆแต่ก็ติดอีกงาน เสียดายมากครับ แถมทักทายใครก็ไม่ถูกนอกจากเพื่อนๆที่ไปเจอกันที่งาน กระทั่งท่านเจ้าบ้านผมยังไม่แน่ใจว่าท่านไหนเลยไม่ได้ทักทายครับ ไม่แน่ใจว่าใช่ที่นั่งรถเข็นหรือไม่ ยังไงขอกราบอภัยด้วยครับ  :)

ขอบคุณคุณเอกที่อุตส่าห์ให้นำรถเข้ามาจอดด้านในทั้งๆที่ผมอยู่ไม่นานและรถมันผิดยุคผิดบรรยากาศไปหน่อย แหะ แหะ >*|

นี่ยังเสียดายไม่หายว่าพลาดรถสวยๆและไม่ได้ทำความรู้จักท่านอื่นๆให้มากกว่านี้ครับ

อ้อ แม่บ้านของผมโดยน้ำซ่าไปแค่ครึ่งแก้ว ขากลับบ้านหลับเป็นตาย C:> ผมเลยได้โอกาสกดคันเร่งมันส์ส์ หงิ หงิ ขอบคุณผู้ให้บริการน้ำซ่าอย่างแรงครับ &v&

Offline donutjovi

• Member
  • Last Login:January 01, 2022, 01:04:10 pm
งานเป็นกันเองมากครับ คนเยอะมากจนไม่รู้จะเริ่มที่ไหนดี
ได้เจอพี่ ๆ ที่เป็นมิตรหลายคน ตั้งแต่คุณ AKE พี่เจ้าบ้าน คุณ OSBIL คุณ NTC คุณจุ๊ฟ คุณWOW แก๊งสกายไลน์
และอีกหลายคนที่ไม่ได้เอ่ยในที่นี้ ขอบอกว่าทุกท่านเป็นมิตรมาก คุณ AKE เป็นคนลงทะเบียนให้ผม แถมยัง
เดินไปส่งก่อนจะกลับอีก พี่เจ้าบ้านที่ค้ำไม่เท้ามานั่งคุยกันที่โต๊ะ และอีกหลายคนที่น่าเสียดาย ได้คุยกันนิดเดียวเอง
วันนั้นขอบอกว่าช่วงค่ำเพลียมาก อากาศร้อนสุด ๆ ตั้งแต่บ่าย แถมยังมึนกับเครื่องดื่มอีกหลายขนาน
เสียดายที่ตัดสินใจกลับก่อน เพราะออกจากงาน 3 ทุ่ม ไปรถติดอีกร่วมชั่วโมง สุดท้ายตัดสินใจแวะข้าวสารกันรอรถซาก่อน
ยังไปเดินเจอพี่ที่ใช้ alfa อีกคน ขอโทษครับลืมถามชื่อ สรุปวันนั้นกลับถึงบ้านตีหนึ่งกว่า

ปล.ทุเรียนกวนวันนั้นที่เจ้าบ้านเห็นผมหอบไป 2 อัน แต่จริง ๆ แล้วสุดท้ายได้ไป 3 ครับ..... แบบตะกละ.........ขอบคุณครับ

Offline matic

• Member
  • Last Login:January 12, 2021, 10:29:37 pm
สวัสดีครับ

ขอบคุณเจ้าบ้านและทีมงานสำหรับงานดีๆมากๆเลยครับ
ผมไปงานสายมากเลยทำให้อดเห็นรถสวยๆเลย ครั้งหน้าไม่พลาดแน่ครับ

ขอบคุณครับ

Jufe Berlina

• Guest
ขอบคุณสำหรับงานดีๆครับ :allfun:

ความประทับใจมันเยอะ จนกล่าวไม่หมด

ส่วนถ้าผมพูดอะไรก้าวราวใคร กราบขออภัยด้วยนะครับ น่าจะมาจากน้ำซ่า 'b'ง่ะครับ

Offline yuth18

• Member
  • Last Login:October 09, 2020, 08:59:42 am
งานใหญ่มาก และพี่ๆ เพื่อนๆ สมาชิกเยอะมาก ยังไม่ทักทายพูดคุยอีกหลายท่านครับ
ขอบคุณทีมงานที่เสียสละไปเตรียมงานตั้งแต่บ่ายโมงครับ  &v& 

Offline kidspeed

• Member
  • Last Login:June 03, 2022, 09:21:33 pm
เห็นภาพแล้วประทับใจมากเลยครับ ถือเป็นภาพในฝันก็ว่าได้  \^^/เสียดายมากที่ไม่ได้ไปด้วย หากครั้งหน้าสะดวกยังไงก็จะไม่พลาดที่จะพาครอบครัวไปสัมผัสแน่ๆครับ  ;)

Offline domekpgc10

• Nobody Perfect
  • Member
  • Last Login:February 14, 2023, 12:13:56 pm
ขอบคุณพี่เจ้าบ้านและพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆทุกท่านครับสนุกมากครับ....บรรยากาศดีสุดๆเป็นกันเอง
บอกได้คำเดียวว่าสุดยอดครับ...เสียดายไม่ได้เจอคุณน้าเสียอา...ผมเลยยังไม่ได้แนะนำตัวเลยครับ
เพลงไพเราะมากครับชอบสุดๆ...ขอบคุณอีกทีครับ
HAKOHSUKA SKYLINE GTR

Offline neung

• Member
  • Last Login:April 15, 2010, 11:36:53 am
รถสวยทุกคันเลยครับ บรรยากาศก็เป็นกันเองดี ถ้ามีโอกาสครั้งหน้าก็จะไปร่วมงานอีกครับ  :allfun:

Offline jpomme

• Member
  • Last Login:June 19, 2013, 11:09:27 pm
ก่อนจะไปยังกล้าๆกลัวๆ  ว่าไปแล้วไม่รู้จักใคร แต่พอเอาเข้าจริง ยังทำความรู้จักได้ไม่หมดทุกคนเลยค่ะ
ขอบคุณทุกคนที่ได้คุยด้วย และทั้งทีไม่ได้คุยด้วย

sonorsotha

• Guest
เสียดายที่ไปสายแต่ต้องกลับเร็ว เลยไม่ค่อยได้พูดคุยกับใคร แต่ก็ได้เจอพี่น้องชาวแลนเซียหลายคน คราวหน้าคุณหมอ integrale ต้องพามาด้วยนะครับ คุณBeta Coupe ก็ไม่ทันได้เจอ ไม่รู้มาตอนดึกหรือปล่าว

Offline superbig

• Member
  • Last Login:November 14, 2014, 12:25:08 pm
ขอบคุณสำหรับน้ำโซดาครับ     
ใช้เงินให้เป็นประโยชน์นะลูก มันหายาก

jade

• Guest
ประทับใจมากๆครับ บรรยากาศภายในงานอบอุ่นเป็นกันเอง มีรถมากมายหลากหลาย ไม่มีการแบ่งแยก

ตรงกับประโยคที่ว่า " If you love classic car, you are my friend " w^w

ขอบคุณบ้านบางกอกฯ และขอให้เจ้าบ้านฯหายไวๆนะครับ &v&

Offline beta coupe

• Member
  • Last Login:June 04, 2020, 04:02:36 pm
เสียดายที่ไปสายแต่ต้องกลับเร็ว เลยไม่ค่อยได้พูดคุยกับใคร แต่ก็ได้เจอพี่น้องชาวแลนเซียหลายคน คราวหน้าคุณหมอ integrale ต้องพามาด้วยนะครับ คุณBeta Coupe ก็ไม่ทันได้เจอ ไม่รู้มาตอนดึกหรือปล่าว

ใช่ครับ ผมไปถึงประมาณ 4 ทุ่มครับ แต่ก็กลับตอนตีหนึ่งกว่าๆ ตั้งวงอยู่กับคุณเสียอา เชิงบันไดปราสาท น้ำซ่าโดนเตะหกไปสองแก้ว "v" เสียดายไม่ทันเจอแก๊งLancia

Offline KC

• Member
  • Last Login:March 16, 2018, 09:37:27 am
บรรยากาศในงานดีมากเลยครับรวมถึงทีมงานทุกคนที่ตั้งใจและเสียสละช่วยกันทำให้งานออกมาน่ารักมากครับ
ถืงคุณ donutjovi ถ้าเจอะที่ไหนอย่าลืมทักอีกกันนะครับ
ขอให้เจ้าบ้านหายไวๆนะครับ

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments