Author Topic: ประชาสัมพันธ์กิจกรรม CCAT "Sunday Morning Drive" 6 สิงหาคม 2549  (Read 59688 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline PUI

• Verified Member
  • Member
  • Last Login:May 04, 2011, 02:04:41 pm
เสียดายติดธุระครับ เลยไม่ได้ตามไปบ้านคุณ A ครับ

Offline OouVintage

• PainKiller Racing Team
  • Member
  • Last Login:February 04, 2023, 01:13:03 pm
    • OouVintage
รูปแรกรถอะไรเหรอครับ ที่จอดอยู่ระหว่างม้าป่ากะโรสรอยส์น่ะครับ

more pictures ... "Pearl and SMD"

นางแบบสวย คนถ่ายเก่ง  :afro:

หมายถึง Bentley คันสีเทาหรือเปล่าครับ  ??? ผมแค่รู้ชื่อยี่ห้อเพราะอ่านเอาจากงานก่อนๆที่คันนี้ไปโชว์ครับ

จริงๆพี่เจ้าของรถก็มาบ้านเราบ่อยเหมือนหันนะครับเดี๋ยวรอพี่เจ้าบ้านฯหรือพี่จอมพลมาบรรยายต่อดีกว่าครับ ผมก็อยากฟังเหมือนกัน  ;D

คุณ Tanayu คราวหน้ามาเร็วหน่อยสิครับจะได้คุยกันอิ่มๆ (ต้องเผื่อเวลาดูรถไว้เยอะๆ  ;D)

Offline nong26june

• Member
  • Country: 00
  • Last Login:June 12, 2020, 02:07:52 am
 $^$

ชาติก่อนทำกรรมอะไรไว้หนอ

ชาตินี้ตื่นเช้ากับเค้าไม่เป็น...

กรรมของคนตื่นสาย..จริงๆ

$^$
* * * ไม่ต้องกรี๊ดดด... พี่ไม่มีตังค์... * * *

* * * หน่อง : 081-919-9904 * * *

Offline Niki

• Member
  • Last Login:December 05, 2018, 03:29:44 pm
จ้าก  ล้อที่ใส่ Celeste ใช่ล้อTom's รึเปล่า เท่ห์มากๆ  :good:

Offline donutjovi

• Member
  • Last Login:January 01, 2022, 01:04:10 pm
เป็น Tom's แบบก้านยาวครับ ก้านมันจะยาวไปจนถึงขอบล้อ
อีกแบบจะเหมือนกัน แต่ก้านจะไปสุดตรงขอบที่ยื่นเข้ามาหาดุม  %:( งงเหมือนกัน อธิบายยากแฮะ
เอาเป็นว่า แบบนี้แหละสวยสุด ๆ
รูปแรกรถอะไรเหรอครับ ที่จอดอยู่ระหว่างม้าป่ากะโรสรอยส์น่ะครับ

more pictures ... "Pearl and SMD"

นางแบบสวย คนถ่ายเก่ง  :afro:

หมายถึง Bentley คันสีเทาหรือเปล่าครับ  ??? ผมแค่รู้ชื่อยี่ห้อเพราะอ่านเอาจากงานก่อนๆที่คันนี้ไปโชว์ครับ

จริงๆพี่เจ้าของรถก็มาบ้านเราบ่อยเหมือนหันนะครับเดี๋ยวรอพี่เจ้าบ้านฯหรือพี่จอมพลมาบรรยายต่อดีกว่าครับ ผมก็อยากฟังเหมือนกัน  ;D

คุณ Tanayu คราวหน้ามาเร็วหน่อยสิครับจะได้คุยกันอิ่มๆ (ต้องเผื่อเวลาดูรถไว้เยอะๆ  ;D)
ผมหมายถึงเจ้า Celeste คันนี้แหละครับ   :-!

Offline porschestang

• Member
  • Last Login:June 26, 2016, 10:19:42 am
มี sunday evening drive มั่งเปล่าคร้าบ
ผมกับคุณหน่องจะได้ตื่นทัน >:(4

• Member
  • Last Login:February 04, 2023, 01:13:03 pm
SED (Saturday Evening Drive) เสาร์นี้ฉลองวันแม่เลยไหมครับพี่   >:D

Offline ท่านขุน

• Member
  • Last Login:November 25, 2022, 11:52:45 am
SED (Saturday Evening Drive) เสาร์นี้ฉลองวันแม่เลยไหมครับพี่

ยกมือคนแรกเลย   สำหรับผม  ยังงัยก็ดีกว่าตอนเช้า.....

Offline OSBIL

• Member
  • Last Login:November 13, 2022, 12:48:19 am
SED to Paint Ball สนใจไม้ครับ  :-!
ไปดูหนังเรื่อง Miami Vice มาแล้วอยากไปเล่นมากๆเลยครับ(ตอนสุดท้าย)
เป็นวิธีออกกำลังกายอย่างดีเลยนะครับ สมัยก่อนไปเล่นทุกเดือนเลยครับเพราะมันได้เหงื่อดีจริงๆ
มีสนามที่อยู่ตรงเอกมัย-รามอินทราแถวร้านอาหารญาติกากับสมพงศ์นะครับ
กีฬานี้ฝึกทีมเวิร์คและได้รู้จักกันดีขึ้นด้วยครับ  \^^/
" รู้มากเท่าไร ก็ไม่สู้ เท่ารู้ตัว "O ld
S low
b ut
I
L ove

Offline AKE

• สัพเพ สัตตา อะเวรา โหนตุ อัพพะยาปัชฌา โหนตุ อะนีฆา โหนตุ สุขี อัตตานัง ปะริหะรันตุ
  • Member
  • Last Login:October 23, 2023, 12:13:13 pm
ยกมือเห็นด้วยอีกหนึ่งคนครับ
เสาร์ไหนก็ได้ครับ นัดมาได้เลย  ;D
SED (Saturday Evening Drive) เสาร์นี้ฉลองวันแม่เลยไหมครับพี่   >:D
คติธรรม : "คนเราเมื่อมีลาภก็มีเสื่อมลาภ เมื่อมีศุขก็มีทุกข์ เมื่อมีสรรเสริญก็มีนินทา เปนของคู่กันมาเช่นนี้ จะไปถืออะไรกับปากมนุษย์ ถึงจะดีแสนดีมันก็ติ ถึงจะชั่วแสนชั่วมันก็ชม นับประสาอะไร พระพุทธเจ้าผู้ประเสริฐ ยังมีมารผจญ ยังมีคนนินทาติเตียน ปุถุชนอย่างเราจะรอดพ้นจากโลกธรรมดังกล่าวแล้วไม่ได้" โดย ธมมวิตกโก ภิกขุ

• Member
รู้สึกว่าวันเสาร์นี้เขาจะไม่ขายสุรา 'b'

สงสัยจบที่ร้านล้างรถเจ้าประจำของผมกับพี่ท่านขุนแน่ๆ  :><:

Offline ท่านขุน

• Member
  • Last Login:November 25, 2022, 11:52:45 am
แผนที่ร้านล้างรถครับ   

• Member

Offline thaidub

• dub dub ba dee dub
  • Member
  • Last Login:December 25, 2019, 08:58:03 am
    • my fleet
รู้สึกว่าวันเสาร์นี้เขาจะไม่ขายสุรา 'b'

สงสัยจบที่ร้านล้างรถเจ้าประจำของผมกับพี่ท่านขุนแน่ๆ  :><:

ขายได้นี่นา ผมว่า
[img width= height=]http://www.damnlol.com/pics/597/422dd996a42a0a5f7e4b2a3a28d689ef.gif[/img]
THE RETRO WATERCOOLED VW REGISTRY http://www.bangkokclassiccar.com/forum/index.php?topic=21593.0
MY FLEET BUILD THREAD http://www.bangkokclassiccar.com/forum/index.php?topic=3592.420

• Member
ถ้าขายได้ก็........  :><: :><: :><: :><: :><: :><:

Offline Tre

• Member
  • Last Login:November 25, 2022, 10:40:30 pm
SED to Paint Ball สนใจไม้ครับ  :-!
ไปดูหนังเรื่อง Miami Vice มาแล้วอยากไปเล่นมากๆเลยครับ(ตอนสุดท้าย)
เป็นวิธีออกกำลังกายอย่างดีเลยนะครับ สมัยก่อนไปเล่นทุกเดือนเลยครับเพราะมันได้เหงื่อดีจริงๆ
มีสนามที่อยู่ตรงเอกมัย-รามอินทราแถวร้านอาหารญาติกากับสมพงศ์นะครับ
กีฬานี้ฝึกทีมเวิร์คและได้รู้จักกันดีขึ้นด้วยครับ  \^^/

ปริ๊นซ์ครับ....นาย tommyboy ก็กำลังบ้า airsoft อยู่...แบบปืน BB Gun ที่ยิงลูกพลาสติกเล็กๆ ไม่ใช่ paintball นะ....ไปเกือบทุกอาทิตย์เลย...ที่แถวรามอินทรานี้แหละ....

tommy นี้ก็เป็นพวกอุปกรณ์ต้องครบชุดเหมือนกัน....ครั้งสุดท้ายที่ไปดำน้ำกัน แกเปิดกระเป๋าดำน้ำมา ยังดันเอาเสื้อ vest ตำรวจมาด้วย!....ผมถามไปว่า เอามาดำน้ำทำไมอะฟะ....แกอ้างว่าใช้กระเป๋านี้เก็บอุปกรณ์ยิงปืน...มันเลยติดมาด้วย....Yeah right! ผมว่าแกคงเอามาใส่นอนด้วยมากกว่า......

รูปนี้เค้าให้ภรรยาถ่ายให้ที่บ้านตอนที่ได้ชุดมา.....ก็อารมณ์บ้าเห่อเหมือนกับพวกบ้ารถนี้แหละครับ!!! (ขอมาเผาในกระทู้นี้แทน...เผื่อแกไม่เข้ามาดู....เพราะเริ่มกลัวเหมือนกันว่ามันมีรูปผมที่สามารถเอามาเผาได้อีกรึเปล่า!!!)

Offline เจ้าบ้านบางกอกฯ

• If you love classic cars, you are my friend.
  • Administrator
  • Member
  • Last Login:August 06, 2023, 02:03:15 pm
    • Bangkok Classiccar

ปริ๊นซ์ครับ....นาย tommyboy ก็กำลังบ้า airsoft อยู่...แบบปืน BB Gun ที่ยิงลูกพลาสติกเล็กๆ ไม่ใช่ paintball นะ....ไปเกือบทุกอาทิตย์เลย...ที่แถวรามอินทรานี้แหละ....

tommy นี้ก็เป็นพวกอุปกรณ์ต้องครบชุดเหมือนกัน....ครั้งสุดท้ายที่ไปดำน้ำกัน แกเปิดกระเป๋าดำน้ำมา ยังดันเอาเสื้อ vest ตำรวจมาด้วย!....ผมถามไปว่า เอามาดำน้ำทำไมอะฟะ....แกอ้างว่าใช้กระเป๋านี้เก็บอุปกรณ์ยิงปืน...มันเลยติดมาด้วย....Yeah right! ผมว่าแกคงเอามาใส่นอนด้วยมากกว่า......

รูปนี้เค้าให้ภรรยาถ่ายให้ที่บ้านตอนที่ได้ชุดมา.....ก็อารมณ์บ้าเห่อเหมือนกับพวกบ้ารถนี้แหละครับ!!! (ขอมาเผาในกระทู้นี้แทน...เผื่อแกไม่เข้ามาดู....เพราะเริ่มกลัวเหมือนกันว่ามันมีรูปผมที่สามารถเอามาเผาได้อีกรึเปล่า!!!)

งานนี้คนนั่งดูสนุกจริง ๆ ด้วยค้าบ

w^w
If you love classiccars, you're my friend

1950 Riley RMA
‘55 MB 190SL / 1968 W112 Coupe /W108 280SE /W116 450SEL
‘57 MGA
‘68 AR 105 Gt Junior / Giulietta’77
‘82 RR Corniche

MB W180/111/110/108/114
AR Giulia Super/Spider
BMW E30 (2)
Jag XJ S1
Porsche 924 /911E
VW Golf MKI Cabrio/Thing

www.facebook.com/groups/bangkokclassiccar

• Member

Offline thaidub

• dub dub ba dee dub
  • Member
  • Last Login:December 25, 2019, 08:58:03 am
    • my fleet
[img width= height=]http://www.damnlol.com/pics/597/422dd996a42a0a5f7e4b2a3a28d689ef.gif[/img]
THE RETRO WATERCOOLED VW REGISTRY http://www.bangkokclassiccar.com/forum/index.php?topic=21593.0
MY FLEET BUILD THREAD http://www.bangkokclassiccar.com/forum/index.php?topic=3592.420

Offline AKE

• สัพเพ สัตตา อะเวรา โหนตุ อัพพะยาปัชฌา โหนตุ อะนีฆา โหนตุ สุขี อัตตานัง ปะริหะรันตุ
  • Member
  • Last Login:October 23, 2023, 12:13:13 pm
เห็นรูปแล้วนึกว่า ตำรวจหน่วยอรินทราช หรือ ไม่ก็ 191 ชุดบุกจับอะไรซักอย่าง

ทั้งปืน ทั้งการแต่งชุด
น่ากลัวครับ !!

:>D :>D :>D :>D

คติธรรม : "คนเราเมื่อมีลาภก็มีเสื่อมลาภ เมื่อมีศุขก็มีทุกข์ เมื่อมีสรรเสริญก็มีนินทา เปนของคู่กันมาเช่นนี้ จะไปถืออะไรกับปากมนุษย์ ถึงจะดีแสนดีมันก็ติ ถึงจะชั่วแสนชั่วมันก็ชม นับประสาอะไร พระพุทธเจ้าผู้ประเสริฐ ยังมีมารผจญ ยังมีคนนินทาติเตียน ปุถุชนอย่างเราจะรอดพ้นจากโลกธรรมดังกล่าวแล้วไม่ได้" โดย ธมมวิตกโก ภิกขุ

Offline tommyboy

• Member
  • Last Login:December 03, 2012, 02:29:14 pm
    • Tom and Bua's Homepage

5555!!
ก็สงสัยเหมือนกันว่าทําไมพวกที่รู้จักกันครั้งแรกตอนไปหาที่ล้างรถ เขาถึงหัวเราะตอนเจอหน้าเนี่ย!
นึกว่าจะสงบศึกแล้วนะเนี่ย..    !o!

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments