General Category > Off Topic

ใครที่ใช้รถเล็กๆราคาถูกๆ แล้วรู้สึกอับอาย เสียหน้า .. เข้ามาดู!!!

<< < (2/10) > >>

kero:
 เพิ่งซื้อรถเล็กมาขับไปทำงานเหมือนกัน  ( Yaris)  ไม่อายเลย  Happy  สุด ๆ :allfun:

5532350:
ทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน &v&

ปล. สังเกตว่าขณะที่ในหลวงท่านใช้โซลูน่ารุ่นเก่า แต่บางคนกลับใช้ Airbus 319 "ไทยคู่ฟ้า"  :heavenandhell:

ponke30:
ต้องซื้อโซลูน่า มาเก็บล่ะ เป็น
รถที่น่าเทอด ทูน อีกคัน

chaloemyos:
ต้องเฉพาะรุ่นพิเศษ ที่ตัวเลขเป็นเลขไทยด้วยนะครับ

Dinky:

!o!  ใครขับรถคันเล็ก ๆ แล้วอาย .. มาบริจาคให้ผมดิ ..   กล้าขอ   กล้าให้หรือเปล่า เอารถนะ กล้วยผมไม่เอา มีแล้ว.................      :viking:

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

[*] Previous page

Go to full version