General Category > การบูรณะรถคลาสสิค

เปิดโปรเจค Midget MP5 รถสามล้อจ่ายตลาด ตามคำสั่ง ผบทบ

(1/72) > >>

Pan:
หลังจากงานบ้านบางกอกแฟนผมเริ่มถามถึง 3 ล้อในงานเรื่อยๆจนให้ผมหาทำคันนึงให้ได้ในงบต่ำกว่า 50,000 บาท
ก็แน่ละ E30 ผมซื้อมาก็ประมาณนี้อะครับ

เจอในเวบบางกอกคันนึงโทรไป คนขายไม่พร้อมมาสองวันละ

จนผมได้รับ PM มาครับพอทานข้าวเสร็จก็ออกไปเลย

Pan:
ผมตรวจเอกสารต่างๆครบถ้วนก็สั่งรถ Slide จัดการยกทันที  :smitten: :smitten: :smitten:

Pan:
บนถนนลาดพร้าวครับเวลาบ่ายครึ่งรถ Slide ใกล้ติดเวลาแล้ว  :azn: :azn: :azn:

thanases:

--- Quote from: Pan on March 25, 2009, 05:04:17 pm ---หลังจากงานบ้านบางกอกแฟนผมเริ่มถามถึง 3 ล้อในงานเรื่อยๆจนให้ผมหาทำคันนึงให้ได้ในงบต่ำกว่า 50,000 บาท
ก็แน่ละ E30 ผมซื้อมาก็ประมาณนี้อะครับ

เจอในเวบบางกอกคันนึงโทรไป คนขายไม่พร้อมมาสองวันละ

จนผมได้รับ PM มาครับพอทานข้าวเสร็จก็ออกไปเลย

--- End quote ---

เอาแล้ว Project #2 เริ่มแล้ว

OouVintage:
 :good: :good: :good: ติดโรคไปอีกคนแล้ว....... โรคบ้าทำรถ  :2funny:

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

Go to full version