Author Topic: ถึงเวลาและอยากรู้จักคุณKครับ  (Read 10422 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline donutjovi

• Verified Member
  • Member
  • Last Login:January 01, 2022, 01:04:10 pm
งั้นเดี๋ยวขอฟิตก่อน ที่ร้านมีให้ซ้อมเยอะ

B65

• Guest
ผมก้องครับ ที่มาช้า ผมไม่ได้หลบไปไหนครับ พึ่งมาครับ  ทุกอย่างที่เห็นมันถูกต้องทุกอย่าง สิ่งที่ผมทำไปมันไม่ถูกต้อง ผมขอโทษครับ โดยเฉพาะ คุณเจ้าบ้าน คุณเสียอา

และทุกๆคนครับ อย่างการตอบกระทู้ บางทีผมอาจจะตอบด้วยอารมณ์ ไม่ได้คิดหน้าคิดหลังให้ดี และเหตุที่เกิดขึ้นนั้น มันไม่เกี่ยวกับคุณนุกนะครับ ผมขอรับผิด

แต่เพียงผู้เดียว ผมขอโทษครับ &v&

• Member
  • Last Login:January 01, 2022, 01:04:10 pm
อืม...... ยังเป็นลูกผู้ชายพอครับ แต่ผมเคยเจอประมาณนี้มาเยอะ
ขอบอกตามตรงว่าก็ยังไม่ค่อยวางใจอยู่ดี  !o! อาจจะตาสว่างจริง หรือหวังผลที่ดีกว่าในภายหน้า
ถึงแม้จะยังไม่ได้ทำให้ใครเสียหาย แต่ผมก็เคยเสียความรู้สึกไปเยอะ

ขอให้เวลาและการกระทำในภายหน้าเป็นเครื่องพิสูจน์ครับ
แต่เชื่อว่าพี่น้องในบอร์ดพร้อมจะให้อภัย ถ้ารู้จักกลับตัว  :-!

• Member
เริ่มด้วยแนะนำตัวตนจริง ๆ กันตรงนี้ซักทีดีไหมครับ

Dinky

• Guest

ยังมีคนคอยติดตาม ความคืบหน้า อยู่เยอะนะ .. ไม่ใช่แต่ผมคนเดียว ดูจากชื่อด้านบน ทั้งหน้านี้และหน้าซื้อ-ขาย ........  z-)

Offline เสียอา

• วัยทองคนองยนต์
  • Member
  • Last Login:June 24, 2006, 03:37:13 am
ขอโทษที่มาช้า ขอแหญ้าออกจากฟันก่อน..หญ้าติดฟัน หลังจากเจ็บหลัง มาเจอป้อนหญ้าอีกฟ้อน

- ความคิดใครครับ? ที่กล้าทำแบบนี้ บอร์ดนี้ผมเลือกให้เอง ทำอะไรอย่าคิดว่าไม่รู้นะครับ ชื่อB65ลบไปแล้ว แต่เอากลับมาได้ ใครทำเรื่องนี้?บอกมา

- ผมไม่เชื่อว่างานนี้ไม่มีเบื้องหลัง คนร้อนตัว หาแพะ หาขี้เลื่อยกลบขี้ ทำไม่เหมือนเลย

สรุปง่ายๆสั้นๆว่า มีเบื้องหลัง แค่มีคนบงการทำให้จบเรื่อง และทุกวันนี้คนชื่อก้องยังไม่มา

ถ้าเป็นตัวจริงให้ส่งสำเนาบัตรประชาขน เบอร์โทรที่ทำงาน มาที่เมล์ผม ภายในวันนี้

ไม่งั้นผมจะลากไส้ว่า ใครขุดผีB65มา :o<

• Member
เวรกำ โดนหลอกซ้ำซาก !!

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments