Author Topic: ขุดเอารถของอาออกมาทำซะที  (Read 14432 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline buggy

• Member
  • Last Login:April 07, 2017, 03:28:26 pm
สวยเลยป๋า แต่ทำไมเสร็จก่อน project batman :grin: :grin:

Offline tua8

• Verified Member
  • Member
  • Last Login:November 06, 2013, 11:15:15 am
เมื่อเย็นวานเจอ Buick Skylark วิ่งตึงตังอยู่แถววิภา คนขับหน้าคุ้นๆแต่เห็นไม่ชัดใช่พี่อ๊ะป่าวครับพี่เสธเป๋า

Offline Lovely

• WE LOVE THE KING
  • Member
  • Country: th
  • Last Login:January 19, 2024, 09:50:52 pm
สวย สวย  สวย.. ..ครับเสธ.เป๋า.. .. .. :good: :good: :good:

โรตารี่อยู่ในใจ..สกายไลน์อยู่ในสายเลือด

Offline Loong-Sawasdee

• "ความพึงพอใจคือความสุข"
  • Member
  • Last Login:July 31, 2018, 08:48:55 am
เข้ามาอ่านรวดเดียวจนจบ ชอบมาก ๆ ขอให้กำลังใจครับคุณเป๋า ขอยกให้เป็นอาจารย์ใหญ่ในรุ่นนี้  โอกาสนี้ขอเอาลิงค์มาฝาก มีรูปสวย ๆ ครับ ((เฉพาะรูป อย่างอื่นในลิงค์คงไม่เกี่ยวครับ)  :smitten: :smitten: :smitten:
http://www.thaiscooter.com/forums/showthread.php?t=371148
« Last Edit: May 08, 2010, 06:00:48 am by Loong-Sawasdee »

Offline pow892

• Member
  • Last Login:July 30, 2014, 05:16:28 pm
สวย สวย  สวย.. ..ครับเสธ.เป๋า.. .. .. :good: :good: :good:
        :o<    ขอบคุณครับแต่มันบ่ใช่รถของผมนี่ถ้าเป็นของผมล่ะก็ ผมย่นหลังคาลงไป5นิ้วแล้ว  ถอดบังโคลนออกแล้วใส่ล้อโตๆแบบหน้า8นิ้วหลัง15นิ้ว จากนั้นแปลงเครื่องจากขับหน้าเป็นเอาเครื่อง  v8 ลงเป็นขับหลังแทน จากนั้นก็พ่นสีดำด้าน แล้วทำลายไฟลุกใส่เกร็ดแยะเงาๆ จับเอาช่วงล่างมาชุบโครเมี่ยมให้หมด   :evil:
เข้ามาอ่านรวดเดียวจนจบ ชอบมาก ๆ ขอให้กำลังใจครับคุณเป๋า ขอยกให้เป็นอาจารย์ใหญ่ในรุ่นนี้  โอกาสนี้ขอเอาลิงค์มาฝาก มีรูปสวย ๆ ครับ ((เฉพาะรูป อย่างอื่นในลิงค์คงไม่เกี่ยวครับ)  :smitten: :smitten: :smitten:
http://www.thaiscooter.com/forums/showthread.php?t=371148
  ขอบคุณครับคุณลุง   อย่าให้ผมเป็นครูใหญ่เรยผมขอเป็นแค่ ครูคับรวยก็พอแล้วครับ    "v" "v"

เมื่อเย็นวานเจอ Buick Skylark วิ่งตึงตังอยู่แถววิภา คนขับหน้าคุ้นๆแต่เห็นไม่ชัดใช่พี่อ๊ะป่าวครับพี่เสธเป๋า
    ครับผม    ถ้าเกิดเห็นผมขับรถเร็วไปหน่อยหรือบีบแตรไล่รถที่ขับช้าๆแต่ดันวิ่งขวา  หากเป็นน้องๆพี่ๆน้าๆอาๆลุงๆในบ้านนี้เข้าก็ขอประทานโทษมา ณโอกาศนี้ละกานนะขอรับ  เพราะบางครั้งผมรีบจริงๆครับ 
 :smitten: w^w :smitten:

สวยเลยป๋า แต่ทำไมเสร็จก่อน project batman :grin: :grin:
  ก็มันไม่ยากและเรื่องมากเท่ารถแบทแมนน่ะซีครับลูกเพ่  ยกตัวอย่างเฉพาะเบาะที่นั่งผมอยากได้เบาะนักบิน  F-16 เพราะมันนั่งกระชับและเหมาะมากแถมเบามากด้วย หาเท่าไหร่ก็หาไม่ได้ มาได้เอาเบาะเครื่องบินเหมือนกันแต่เป็นไอ้เครื่องบินเหาะตีลังกาสวนสนุกที่พรรคพวกยอมยกมาให้ฟรีๆ แต่เสียค่าพาไปอาบน้ำ  :cool:

Offline Loong-Sawasdee

• "ความพึงพอใจคือความสุข"
  • Member
  • Last Login:July 31, 2018, 08:48:55 am
ขอบคุณครับคุณลุง   อย่าให้ผมเป็นครูใหญ่เรยผมขอเป็นแค่ ครูคับรวยก็พอแล้วครับ    'v' 'v'
-----------------------------------------------------------------
ฮิฮิ ช่างหามาท่านเสธ :good: :good: :good:
สมัยก่อนลุงเคยมาอยู่กทม. แต่อยู่ได้แค่ฝั่งธน เลยได้ฉายาว่า "คนฝั่งธน"
 w^w w^w

Offline visanu

• Member
  • Last Login:April 13, 2024, 07:06:51 pm
    ทำออกมาแล้ว  สวยมากครับรถเดิมๆ  ของครบ  ได้ช่างมีฝีมือ ใส่ใจกับงานที่ทำรับรองว่างานออกมาเนี๊ยบ   เดี๋ยวนี้หาอู่ที่ทำรถเก่าไม่ค่อยมีนะครับ  ที่มานั่งเคาะเหล็กโป๊ก ๆ  เอากันชนไปชุบ   ใครมีอู่ดี ๆ  แบบนี้น่าจะสนับสนุนครับ   w^w

Offline buggy

• Member
  • Last Login:April 07, 2017, 03:28:26 pm
 ก็มันไม่ยากและเรื่องมากเท่ารถแบทแมนน่ะซีครับลูกเพ่  ยกตัวอย่างเฉพาะเบาะที่นั่งผมอยากได้เบาะนักบิน  F-16 เพราะมันนั่งกระชับและเหมาะมากแถมเบามากด้วย หาเท่าไหร่ก็หาไม่ได้ มาได้เอาเบาะเครื่องบินเหมือนกันแต่เป็นไอ้เครื่องบินเหาะตีลังกาสวนสนุกที่พรรคพวกยอมยกมาให้ฟรีๆ แต่เสียค่าพาไปอาบน้ำ  :cool:

ใส่เบาะนั่งแล้ว ต้องนึงถึงตอนอาบน้ำแน่ๆๆ :grin: :grin:

Offline gamespeed

• ยอมโดนด่าว่าโง่ในบางโอกาส เพื่อความฉลาดโดยไม่ต้องลงทุน
  • Member
  • Last Login:March 07, 2020, 03:27:04 pm
ขนาดยังไม่เสร็จ ยังดูดี เลยนะครับ
V = Very
O = Old
L = Lowered
K = Kustom
S = Sedan
W = With
A = A
G = Great
E = Engine
N = Noise

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments