Author Topic: ขอรบกวนสอบถามเรื่องรถ FIAT กะ ALFA ค่ะ  (Read 6376 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

New Folder

• Guest
ขอบคุณมากๆนะคะ  &v&  คือว่าเกีย manual ก้อพอขับได้อ่ะค่ะแต่ไม่ค่อยคล่องเฉยๆ ค่า O:)1

Offline เสียอา

• วัยทองคนองยนต์
  • Member
  • Last Login:June 24, 2006, 03:37:13 am
ค่อยๆดูไปดีกว่าครับ
 :-!
บางครั้งเราอาจได้สิ่งที่ดีกว่าที่คิดก็ได้  b:b

ยังไงผมอยู่ทั้งคน ..ไม่ต้องห่วงครับ \^^/

ปล.แถวคนหน้าตาไม่ดี แต่ชอบPresentมีเยอะ ระวังของปลอมและลอกเลียนแบบ  w^w

Offline INTEGRALE

• Verified Member
  • Member
  • Last Login:October 20, 2015, 11:56:17 am
ALFA 164 ที่ผมขับอยู่ทุกวัน ก็เกียร์ออโต้ครับ

ถึงแม้มันน่าจะฉลาดกว่ารุ่นที่พี่จุ๊ฟว่า
แต่ก็รู้สึกได้เลยว่า การตอบสนองมันคงหายไปราวๆ 30% !o!

จะสบายหน่อยก็ตรงขับรถติดๆทุกวันนี่แหละครับ
ไม่งั้นคงสั่งเกียร์ธรรมดาเข้ามาเปลี่ยนแล้ว

รถรุ่นที่ว่ามา ทำเกียร์ธรรมดาเดม น่าจะเหมาะสมที่สุดแล้วครับ \^^/

New Folder

• Guest
ขอบคุณมากๆค่ะ ช่วงนี้ก้อพยายามใช้รถ manual เกือบทุกวันเลยอ่ะค่ะ ทุลัก ทุเล พอสมควรค่ะ.... *c*

Offline AKE

• สัพเพ สัตตา อะเวรา โหนตุ อัพพะยาปัชฌา โหนตุ อะนีฆา โหนตุ สุขี อัตตานัง ปะริหะรันตุ
  • Verified Member
  • Member
  • Country: 00
  • Last Login:October 23, 2023, 12:13:13 pm
น้องต่อครับ ผู้ชายที่จะโดนภัยอันตรายจากพี่ พี่มองดูแล้ว
ก็เห็นจะมีแต่ น้องต่อ คนเดียวนี่แหละครับ

จับเจ้าต่อ หั่นและหมกลงถังปลาร้า ไปเลยดีกว่ามั้ง

Rhino จริงๆ เลยนะน้องต่อ
ถ้ากลัวภัยหัวงู ให้ติดต่อพี่เอกครับ >>> "AKE"

ผู้หญิงปลอดภัย ผู้ชายไม่แน่ :kiss:

« Last Edit: May 13, 2006, 04:23:46 pm by AKE »
คติธรรม : "คนเราเมื่อมีลาภก็มีเสื่อมลาภ เมื่อมีศุขก็มีทุกข์ เมื่อมีสรรเสริญก็มีนินทา เปนของคู่กันมาเช่นนี้ จะไปถืออะไรกับปากมนุษย์ ถึงจะดีแสนดีมันก็ติ ถึงจะชั่วแสนชั่วมันก็ชม นับประสาอะไร พระพุทธเจ้าผู้ประเสริฐ ยังมีมารผจญ ยังมีคนนินทาติเตียน ปุถุชนอย่างเราจะรอดพ้นจากโลกธรรมดังกล่าวแล้วไม่ได้" โดย ธมมวิตกโก ภิกขุ

Offline เสียอา

• วัยทองคนองยนต์
  • Member
  • Last Login:June 24, 2006, 03:37:13 am
อ๋อ ... :-\ ใช่ละสิ เจ้าต่อมันไม่สูงขาวดูสะอาดนี้ มันอ้วนดำ กวนช่วงล่าง มันถึงไม่น่าเอาอกเอาใจ ประคองซบ... :o

อุ๊ยต๊ายตาย อะฮั่นหลุดปากอะไรไปฮะเนี่ย..แต๊บแตก... >*|

นอนดีกว่า C:)

aod

• Guest
สอนขับไม่เปนแต่สอนเข็นพอได้

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments