General Category > กฎ กติกา มารยาท และการใช้งานเวปบ้านบางกอก ฯ

## กรุณา update ข้อมูลสมาชิกในระบบทะเบียนสมาชิกบ้านบางกอกฯ v 1.0 ##

<< < (2/4) > >>

เจ้าบ้านบางกอกฯ:
 :o<  :o<  :o<

ขอเชิญชวนลงทะเบียนในระบบใหม่ของเรา ตามที่คุณเก่ง tokenn แนะนำไว้นะครับ
ในอนาคตเราจะมีระบบใหม่ ๆ มากขึ้น ผู้ที่ให้ข้อมูลที่ verify ได้ครบถ้วนก็จะได้เป็น
verified member  และสามารถใช้ feature ใหม่ ๆ ของบางกอกคลาสสิคคาร์
ได้ครับผม

สมาชิกที่เป็น Verified Member จะมีดาว * และ Login Name เป็นสีเขียวสวยสดครับ

--- Quote from: เจ้าบ้านบางกอกฯ on August 18, 2006, 12:42:42 am ---ผมขอเชิญชวนเพื่อนบ้านบางกอกฯ เก่าแก่ verify member ของตัวเองด้วยนะครับ
จะได้ใช้ feature ของบ้านบางกอกฯ ใหม่ ๆ ได้ครบถ้วนครับ
ขอบคุณครับ
เจ้าบ้านบางกอกฯ

--- End quote ---

อาทิตย์นี้ว่าง ๆ กิจกรรม ขอเชิญชวนเพื่อนบ้านบางกอก
Update ข้อมูลสมาชิกกันหน่อยนะครับ
ตามหัวข้อด้านบนเลย จะได้เป็น Verified member นะคร้าบ

w^w

วันนี้ Register ได้ปกติแล้ว เพื่อนๆ ใครยังไม่ได้สมัครสมาชิกก็สามารถสมัครสมาชิกได้โดยไม่เสียค่าใช่จ่ายนะครับ

ในนามของบ้านบางกอกฯ ขอเชิญทุกท่าน update ข้อมูลสมาชิกของท่านเพื่อเป็น Verified Member นะครับ
จะได้ใช้ feature ของบ้านบางกอกฯ ใหม่ ๆ ได้ครบถ้วนครับ

สมาชิกที่เป็น Verified Member จะมีดาว * และ Login Name เป็นสีเขียวสวยสดครับ

ขอบคุณครับ
บรรณ เกษมทรัพย์
เจ้าบ้านบางกอกฯ

tokenn:
*** ขั้นตอนการ Verified Member

1. ตรวจสอบว่าคุณได้ให้ข้อมูลส่วนตัวจริง
http://www.bangkokclassiccar.com/forum/index.php?topic=3148

2. ลองเปิดกระทู้แนะนำตัวสักครั้ง และสร้างมิตรภาพใหม่ๆที่คุณไม่เคยลอง

3. โปรดรอ อาจใช้เวลา 1 เดือน หรือมากกว่านั้น น้อยกว่านั้น เพื่อให้เจ้าบ้านและสมาชิก Verified Member รู้สึกว่าคุณเป็นมิตรตัวจริง

ซึ่งขั้นตอนนี้ MANUAL ล้วนๆครับ หมายถึง เราจะอ่านกระทู้ของคุณย้อนหลัง คำพูดทุกคำที่คุณเคยถาม เคยตอบ เราจะพยายามนึกถึงหน้าของคุณ ถ้าทำได้

กรุณาอย่าถามว่าเมื่อไรคุณจะได้สถานะเปลี่ยนเป็น Verified Member ถ้าคุณได้ให้ความเป็นมิตรจริง คุณย่อมได้สิ่งนั้นแน่นอน

w^w

"Do unto others, as you would have them unto you."

"ท่านหวังสิ่งใด ท่านจงให้สิ่งนั้น"

w^w

tokenn:
ผู้ที่สมัครใหม่ และยังไม่ได้เป็น Verified Member

จะไม่สามารถ "ค้นหาข้อมูล" ได้น่ะครับ

เพราะเป็น Feature ที่สงวนประโยชน์ไว้สำหรับ Verified Member เท่านั้นครับ

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

[*] Previous page

Go to full version