General Category > Bangkok Classiccar Webboard

รูปจากงานรวมมิตรครั้งที่12@สวนศรี 08/12/12

<< < (16/16)

kavee:
ขอขอบคุณสำหรับพี่ๆ น้องชาว celica ที่ต้อนรับสมาาชิกใหม่อย่างเป็นกันเองด้วยครับ

chirawatana:

--- Quote from: kavee on December 16, 2012, 01:29:22 am ---พี่ปุ๊กช่างเป็นคนที่ออ่นน้อมจิงๆ...ขอชม..ผมเองก้อเพิ่งเคยไปร่วมงานไม่ค่อยมีความรู้เรื่องรถคลาสสิค
ได้มีโอกาสไปนั่งร่วมวงสนทนาด้วย..รู้สีกเป็นเกียรติ..แต่จะฟังซะมากกว่า.......Celica ta22

--- End quote ---

ขอบพระคุณครับพี่กวี  &v& &v& &v&

siamoverboost:
ช่วงนั้นงานเยอะจิงๆครับ เลยอดไปร่วมสนุกด้วย ครั้งหน้าไม่พลาดครับ

Navigation

[0] Message Index

[*] Previous page

Go to full version