General Category > Bangkok Classiccar Webboard

อยากใช้ ค้นหา ครับ ขอแนะนำตัวเอง - porsche 911 (1969- forward-date ครับ)

<< < (40/40)

addWiSE:
Spider งามมาก  :good: :smitten:

รออ่านต่อครับ

baszomania:

--- Quote from: attaphon on September 11, 2013, 10:06:22 pm ---ขอเพิ่มอีกนิด
ขอถามเรื่องป้ายโลโก้หน้ารถ (Emblem) ตามรูปแรก ครับ มีทั้งหมดกี่แบบครับ สำหรับ 911 รุ่นเก่านะครับ และใช้ด้วยกันได้หรือไม่ครับ
แล้วพอจะรู้ได้อย่างไรว่าอันไหนเป็นของรุ่น ปี ไหน  และอย่างรถผมในรูปตอนนี้ (รูปที่สอง) ต้องใช้แบบไหนครับ

ผมตั้งใจว่าระหว่างที่รอสะสมอะไหล่เพื่อกลับเป็น 69 ก็อยากเปลี่ยนอันเดิมให้มันดูใหม่ๆ หน่อย  และอยากทราบว่าถ้าเปลี่ยนกลับเป็น 69 แล้ว ตัว emblem นี่เป็นอีกหนึ่งที่จะต้องเปลี่ยนด้วยหรือเปล่าครับ

--- End quote ---

รบกวนสอบถามคับ รถคันนี้ ยังใช้งานอยู่มั้ยคับผม

Navigation

[0] Message Index

[*] Previous page

Go to full version