General Category > รูปภาพกิจกรรมรถคลาสสิค

ขออนุญาติ พี่เจ้าบ้าน ประชาสัมพันธ์งาน Jaguar Meeting # 5 " Night Life Party "

(1/10) > >>

manus661:
 "v"  "v" สวัสดีครับ พี่ๆ เพื่อนๆ บ้านบางกอก  w^w

ตามที่ผมได้หารือกับ พี่ๆเพื่อนๆ ในชมรมจากัวร์ นะครับเรื่องการจัด meeting ครั้งต่อไปและตอนนี้ก็ได้ข้อสรุปออกมาแล้วนะครับว่าเราจะจัด

Jaguar Meeting # 5 " Night Life Party " @ Baan Suan Asoke, Asoke Road (Cross the bridge to the left) 11 Nov 2006 4.00 - 11.30 p.m.

โดยสถานที่นั้น คือร้าน บ้านสวนอโศก (ร้านอยู่เชิงสะพานข้ามแยกมาจากถนนเพชรบุรี)
การจัดมีทติ้งในครั้งนี้ เราจะเก็บเงินคนละ 350 บาท สำหรับทุกๆท่านที่มาในงานนะครับ ราคานี้รวมทั้งค่าอาหาร และ Soft Drink แล้วนะครับ  :><: ส่วนแอลกอฮอล์ :><: นั้นทางร้านอนุญาติให้เอามาเองได้นะครับ

รายการอาหารนะครับ

1. ปลาช่อนสมุนไพร
2. กระเพาะปลาผัดแห้ง
3. ปลาหมึกไข่ผัดผงกระหรี่
4. ปลากระพงผัดคื่นไช่
5. ถั่วลันเตาผัดกุ้ง
6. ต้มยำไก่บ้าน
7. ทอดมันกุ้ง
8. เห็ดเข็มทองผัดเต้าหู้หมูสับ
9. ข้าวสวย
10. ผลไม้รวม

และในตอนประมาณ 19.30 เป็นต้นไป จะมีการแสดงของ  :good: สาวCoyote  "v" จนถึงเวลา 22.45 นะครับ

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมที่ นัส Tel: 09-8141535 ได้นะครับ 
www.jaguarclubthailand.com

manus661:
 w^w w^w

nong26june:
 \^^/

ฮ้า..ฮ้า...ฮ้า.....

มี coyote ด้วยแหะ...

เสือเผ่น..นี่...ไม่ธรรมดาครับ...ไม่ธรรมดาเลย

w^w

ชวนป้านิดไปช่วยเต้นดิครับ...

OSBIL:
ใครมีจาร์กัวแวะมารับผมด้วย  "v"

OouVintage:
ไม่อยู่  'b' 'b' 'b' 'b' 'b'
รถก็ยังไม่มี  'b' 'b' 'b' 'b' 'b' 'b' 'b' พี่ชายแถวนี้ไม่ยอมใจอ่อนซะที  O>) O>) :>D

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

Go to full version