General Category > Bangkok Classiccar Webboard

รบกวนพี่ๆเพื่อนๆท่านใดพอมีรูป มิตซูบิชิ แชมป์ เลดี้ ปี1988 ไหมครับ

<< < (2/2)

Ross Geller:

--- Quote from: Maximus Hippopotemus on February 16, 2022, 12:22:24 pm ---สวัสดีปีใหม่เช่นกันครับ  ผมเองก็อยากเห็นเลดี้ในปัจจุบันบ้าง ไม่เจอเลยครับ

--- End quote ---

--- Quote from: Maximus Hippopotemus on February 16, 2022, 12:22:24 pm ---สวัสดีปีใหม่เช่นกันครับ  ผมเองก็อยากเห็นเลดี้ในปัจจุบันบ้าง ไม่เจอเลยครับ

--- End quote ---
ขอบคุณครับ คุณMax พอมีรูปคร่าวๆสำหรับคันนี้ที่ๆบ้านเคยมีไหมครับ ผมอยากชมประกอบว่าใกล้เคียงกับที่ผมเคยเห็นและยังจำอยู่ในความทรงจำหรือเปล่าน่ะครับ ส่วนอุปกรณ์และอะไหล่เกี่ยวกับแชมป์2 รุ่นเลดี้ ผมมีอยู่แล้วครับ เพียงแค่ก่อนลงมือทำอยากจะได้ข้อมูลชัดเจนขึ้นครับ

Ross Geller:
เงียบจังเลยครับ  :rolleyes:

Navigation

[0] Message Index

[*] Previous page

Go to full version