General Category > Bangkok Classiccar Webboard

แวะมาเยี่ยมคับ

(1/2) > >>

dan:
ไฮเทคดีคับ แต่ ผมคิด แบบพี่เอกนะคับ ว่า เวลา link เนี่ย หน้าจะเป็นว่า เปิด แบบ open next window น่ะครับ น่าจะสะดวกกว่าครับ

Da Blee~:
หวัดดีคับ ยินดีต้องรับเด้อ ;D

Maximus Hippopotemus:
สวัสดีครับพี่  ;D

zamaki:
มาทักทายครับน้องแดนขุนแผนแสนสนิทผู้บุกเบิกโครงการหนึ่งตำบลหนึ่งผลิตภัณฑ์ อิๆๆ ก่อนกลับไปฝั่งโน้นหาเวลาว่างมานั่งแจมกันสักมื้อนะครับจะได้คุยกันให้หายคิดถึงซะทีครับ

tokenn:
สำหรับการเปิด link เป็น new windows ก็กำลังพยายาม หาทางแก้อยู่น่ะคร๊าบ ยังไงก็รอกันสักนิดล่ะกัน ใครเคยใช้ SMF เวอร์ชั่นนี้แล้วมีทาง set ก็รบกวนแถลงไขด้วยเด้อบ้างเน้อ

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

Go to full version