Author Topic: ของขลัง!!!  (Read 1833 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline ^^AbStRaCT_69^^

• Verified Member
  • Member
  • Last Login:December 12, 2009, 12:05:28 am
ของขลัง!!!
« on: March 19, 2007, 10:00:07 pm »
วัน Power Tour 17/03/07 วันนั้น...แอ๊บหวังว่าพี่ๆชาวบ้านบางกอก..คงได้ของขลัง!(หลวงพ่อเงิน) ที่แอ๊บบูชามาให้นะคะ..
แต่น่าเสียดาย พี่ๆที่กลับก่อน.. แอ๊บไม่สามารถให้ได้..เอาไว้คราวหน้า ถ้าเจอกันก็ทวงแอ๊บด้วยนะคะพี่พี่.. หรือถ้าแอ๊บตกหล่นใครไป ที่ยังไม่ได้ให้ก็ บอกแอ๊บนะคะ...จะนำมาให้ค่ะ..

ยินดีที่ได้รู้จักทุกทุกคนด้วยนะคะ...น่ารักทุกคนค่ะ..อิ่ม อิ่ม อิ่ม มาก...ถ้าไม่ได้เดินย่อยที่บ้านพี่A พี่เอ๋ ก็ คงแย่!!..(มี guide จำเป็นแสนน่ารัก 2 คน ด้วย)
น้องแก้มและน้องเก่ง..speak กันท้างวัน..555 สนุกมากๆๆ ขอบคุณมากมากค่ะพี่พี่ทุกคน...(จากใจจริงๆ)

**(วันนั้นเพิ่งรู้ว่าพี่แป๋ม..ก็ศรัทธาหลวงพ่อเงินมานานแล้วเหมือนกัน!!..เพราะพี่แป๋มกระซิบบอกมา..อิอิ)

w^w w^w w^w w^w w^w

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments