General Category > Bangkok Classiccar Webboard

มีข่าวมาแจ้งให้ทราบ ข่าวแรก

(1/4) > >>

AKE:
ข่าวแรก

เนื่องจากเมื่อวานนี้ ผมได้รับแจ้งจากน้องบอม จากนั้นผมได้โทรไปสอบถามจากน้องแผนจนได้ความ

ข่าวมีดังต่อไปนี้

คุณธวัช ยิบอินซอย (ถ้าเขียนผิดพลาด ต้องขออภัยด้วยครับ) เจ้าของ "สวนศิลป์มีเซียมฯ" ที่พวกเราได้เคยไปใช้สถานที่กันมาแล้วเมื่อคราวmeeting ได้ถึงแก่กรรมแล้ว

ศพตั้งสวดอยู่ที่ศาลา วัดมงกุฏฯ ถ้าจำไม่ผิดจะเป็นศาลา 13 (หากน้องแผนแวะเข้ามาในกระทู้นี้ รบกวนด้วยครับ)

ผมได้ทำการแจ้งให้พี่เจ้าบ้านทราบแล้ว หากมีความคืบหน้า สามารถติดตามได้ต่อไปนะครับ

ขอแสดงความเสียใจกับน้องแผน และ ครอบครัว มา ณ โอกาสนี้

tokenn:
เพิ่งได้ทราบจากเจ้าบ้านเหมือนกัน

อย่างไรก็ขอแสดงความเสียใจมาในโอกาศเป็นสมาชิกเว็บเดียวกันน่ะครับ ถึงแม้จะไม่เคยพบกันก็ตาม

TeeTarga:
ขอแสดงความเสียใจ ต่อครอบครัวยิบอินซอย ด้วยครับ

thaidub:
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

roses:
นักเรียนศิลป์ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวยิบอินซอยค่ะ

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

Go to full version