General Category > Bangkok Classiccar Webboard

ของฝากคุณ thaidub คร้าบ...

(1/4) > >>

nong26june:
 :-* ไปเดินเล่นที่รัชดาไนท์..คืนก่อน กับคุณzamaki /คุณ เอก /น้องบอม
ไปเจอะเจอ..ดัสสัน กระบะ ..เก่ากว่าช้างเหยียบ..
ไฟหน้าคู่ 4 ดวง..แสนไฉไล..
คุณ zamaki รู้จักกับเจ้าของดีครับ..เห็นว่าจะขาย..
สภาพทำขึ้นเลยครับผม..
โปรดโทรหาคุณ zamaki ด่วนครับ..
หรือไม่ เสาว์หน้า..ลองไปเดินสอดส่องดูนะครับ..
แจ่มกว่าช้างเหยียบแยะเลยครับ..ท่าน

thaidub:
ขอบคุณคร๊าบ ของเก่ายังไม่เสร็จ จะหาเรื่องใส่ตัวอีกแล้วเหรอเรา ไม่มีเบอร์น้องธรรมแฮะ เอ้าโทรหาพี่หน่อยละกัน 01-832-7373 แล้วไปดูเล่นกัน พอนึกออกว่ารู่นอะไร ถ้าช้างเหยียบเป็นรุ่น 620 ก่อนหน้านี้ก็ต้อง 521 หน้าตาคล้ายๆ 510 อย่างงี้หรือปล่าวครับ

Da Blee~:
ตัวนี้เลยแหละ (มั้ง มันมืดอ่ะ)

nong26june:
100 % ครับ..

Maximus Hippopotemus:
เมื่อก่อนสมัยอยุ่มัธยม(พูดเหมือนมันนานมาแล้วจัง) เจอคุณลุงแก่ๆขับรถหน้าแบบนี้แต่เป็นแวน3ประตูสีฟ้าผุๆมาส่งกับข้าวหรือน้ำแข็งประจำเลยครับ

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

Go to full version