General Category > Bangkok Classiccar Webboard

Daihatsu Midget in car stero by Tee Trang

(1/2) > >>

โกตี๋:
หวัดดีครับเพ่ๆ แห่ๆคราวนี้ขอเสนอ นัวตกรรมใหม่แห่งสามล้อคลาสสิคเมืองตรัง เชิญพบกับ สามล้อติดเครื่องเสียงๆๆๆ
ถึงจะดูแล้วไม่ค่อยจะคลาสสิคซะเท่าไหร่ แต่ยังไงคนตรังมีฝีมือในการทำที่แหวกแนว และไม่เหมือนใคร ;D ;D ;D

โกตี๋:
ต่อไปก็ชมเครื่องเสียงที่สุดจะบรรยาย ถามเจ้าของรถแล้ว ลงทุนไปแสนกว่าบาทครับ แถมไม่ขายอีกต่างหาก

โกตี๋:
สุดท้าย เจ้าของผลงานขอซักรูปครับ และเล่นเพลงให้เราฟังซักเพลงสองเพลง เป็นพระคุณอย่างมากที่ให้ถ่ายรูป ;D ;D ;D

โกตี๋:
เจ้าของครับ ;D ;D ;D

Maximus Hippopotemus:
ToT

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

Go to full version