General Category > Bangkok Classiccar Webboard

คลาสสิคแบบหวอหวอ

(1/4) > >>

zamaki:
เห็นพี่หน่องเจ้าของเบนซ์ครูประชุมเปรยว่าอยากใส่เครื่องแบบใหม่ให้คุณครูประชุมเปลี๊ยนไป๋กลายเป็นสารวัตรประชุม เลยเอาตัวอย่างรถตำรวจคลาสสิคแบบมีหวอมาฝากกันครับพี่ครับ ;)

Da Blee~:
อู๊วววว ... Impala 1958  :o ;D

พี่หน่อง ... เอาล้อซี่ลวดใส่ แล้วตีโป่ง
ทำ Hot Rod ยัด V8 389ci ท่อคู่ คาร์บู 2 ตัวเลย
หน้าทิ่มๆ ตูดยกๆ ..... โอ๊ววว เทห์ :P

Maximus Hippopotemus:
ขอเริ่มด้วยญาติครูประชุม

Maximus Hippopotemus:
 ;D

nong26june:
อูยยย...
ถูกใจหลายครับ..
กำลังแอบไป search หารถต้นแบบอยู่เลยครับผม..
ขอบคุณ..พี่น้องทุกๆท่านครับ..
อูยยย..แซ่บหลาย
คงจะเป็นแนวแบคันแรกนะครับ..
ไม่อยากพ่นประตูขาวอีก..
ส่วนไซเรนผมหาตัวเล็ก + บางอยู่น่ะครับ..
สีน้ำเงิน/แดง
มีแบบในใจแล้วล่ะครับ..
รอเวลาให้สมพงษ์..
ไม่กล้าติดไซเรนตัวเดียว..แบบทางหลวง
เด่วคนแถวบ้านผมนึกว่า..เป็น
ปอเต็กตึ้ง..ง่ะ
เสียฟอร์มตายเลยครับ..

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

Go to full version