Author Topic: ขอเชิญพี่ๆชาวบางกอก ณ เชียงใหม่ และทุกๆท่าน  (Read 2348 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline alonezone

• รูปไม่หล่อ พ่อมีวัว น้องๆ ช่วยพี่จูงวัวหน่อย
  • Verified Member
  • Member
  • Last Login:July 24, 2018, 08:51:45 pm
ตอนนี้เรามีที่พบปะพูดคุยกันหรือMeeting ใหม่แล้วนะครับ และมีที่จอดรถให้หลายร้อยคัน (คงคิดไปเอง แต่สถานที่กว้างมาก) เนื่องจากทางพี่อ้อยกะพี่ยอดได้เปิดร้านขายของโบราณ(ของเก่า) และได้พูดคุยกะเจ้าของที่เรื่องต้องการสถานที่ที่จอดรถClassic และฯลฯ เพื่อเป็นแหล่งแลกเปลี่ยนซื้อขายอะหลั่ยรถและเป็นที่พบปะพูดคุย(แบบจับเข่าคุย) ทุกวันเสาร์ เวลา15.00 ถึง 22.00 น.แล้วพี่เจ้าของที่เค้าเห็นดีเห็นงามด้วยเพราะเค้าก้อจาได้โปรโมดตลาดของเค้าไปด้วยในตัว
สถานที่ตั้งตลาดนะครับ จะตั้งอยู่ที่สี่แยกข่วงสิงห์ เลยศูนย์ CM ไปประมาณ 100 ม. ครับ
ปล. งานนี้ฟรีไม่เสียค่าใช้จ่ายอื่นๆสักกาแดงครับ ส่วนทางพี่อ้อย,พี่ยอดและผม ได้จัดเครื่องดื่มไว้เรียบร้อยแล้ว(กาแฟ,น้ำดื่ม ฯลฯ)ส่วนใครที่จานำติดไม้ติดมือมาด้วยก้อไม่ว่ากันครับ   w^w :><: \^^/
กำเมืองถ้าคนเมืองบ่อู้แล้วไผจะอู้จ้าวววววววววววว

Offline อู๋ Skyline < ID 19 >

• สองล้อ สามล้อ สี่ล้อ แยงกี้ ญี่ปุ่นเท่านั้น
  • Verified Member.
  • Member
  • Last Login:October 07, 2016, 09:55:53 pm
รับทราบครับ  w^w

• รูปไม่หล่อ พ่อมีวัว น้องๆ ช่วยพี่จูงวัวหน่อย
  • Member
  • Last Login:July 24, 2018, 08:51:45 pm
เรียนเชิญทั้ง จักรยานโบราณ, รถมอเตอร์ไซค์ทั้งใหญ่และเล็ก, Vespa และอื่นๆ ก้อมาได้นะครับ &v&
กำเมืองถ้าคนเมืองบ่อู้แล้วไผจะอู้จ้าวววววววววววว

Offline คุณโจ๋น

• CLASSIC IN MY ..........เข้าเส้น..
  • Member
  • Last Login:June 14, 2019, 09:24:40 am
 w^wgเอาเสาร์นี้ประเดิมเลยนะ  :><:จากินไก่ จากินไก่ : :ofireevil: :ofireevil:
ทุกปัญหามีทางออก ทุกทางออกมักมีปัญหาใหม่ ๆ เสมอ อย่าท้อ สู้ ๆ

Offline bee

• Member
  • Last Login:July 18, 2018, 09:01:07 pm
 b:bแจ๋วครับ แต่ขอให้อดทนจะได้เป็นจุดพบปะกันครับ

• Member
พรุ่กนี้แล้วนะครับ ไม่ทราบว่าจามีใครเพิ่มบ้างครับ เพราะจาได้เตรียมเครื่องดื่มได้ถูก อิอิ
« Last Edit: February 29, 2008, 01:03:23 pm by alonezone »

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments