Author Topic: จะทำไงจะเจ้า กล่องไม้ขีดดี  (Read 17245 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline corola

• Verified Member
  • Member
  • Last Login:January 04, 2013, 12:46:14 pm
ขอบคุณครับ  สำหรับ ความคิดเห็น คงค่อยๆ เก็บตัง ไปเรื่อยๆ ทำทีละนิด อ่ะครับ   :yellowafro: :yellowafro:   

ใครมีรูปโพสให้ดูเลยน่ะครับ

Offline bungkee

• Member
  • Last Login:March 26, 2016, 10:49:45 pm
:rolleyes: ยังมีหลงอยู่หรือปล่าว dash อ่ะ แค่ อุส80 ยังไม่เห็นเลยตอนนี้  %:(

dash เคยเจอหลงในอู่ครั้งเดียว เขาไม่ขาย  ส่วน ฝาดำ ,คอแดง ยังพอหาได้ครับ

Offline MAKiNEN

• THE WORDs iS GETTiNG AROUND!!!
  • Member
  • Last Login:December 05, 2018, 05:25:00 pm
    • http://www.m-vr4.com
โอว์...........เข้ามาช่วยหาล้อให้คับเพราะชอบกล่องไม่ขีดอยู่เหมือนกัน............ล้อ ADVAN RALLY ตามรูปที่คันขาวใส่ผมเห็นมันยังมีขายอยู่คับสภาพใหม่ๆเลย.......ขอบ 15 กว้างเท่าไหร่ไม่รู้  อยู่เชียงกงบางนาซอยประมาณ 3-6 ต้นซอยผมจำไม่ได้เด๋ววันไหนไปจะไปสอบถามมาให้คับ........ :yellowafro: :yellowafro: :yellowafro: :yellowafro:
-:-  ตั้ ง แ ต่ ไ ด้ เ จ อ แ ก วั น นั้ น . . . ถึ ง ใ น ก ร ะ เ ป๋ า จ ะ ไ ม่ มี เ งิ น . . . แ ต่ ชี วิ ต ฉั น ต อ น นี้ ถื อ ว่ า ไ ม่ จ น แ ล้ ว  -:-

Offline Tomm

• RX-3 The Legend.....
  • Member
  • Country: 00
  • Last Login:December 02, 2014, 12:52:33 am
โอ๊ะ..โอ๊ะ... อย่าซื้อขอบ 14 แบบผมนะ  !o! ยางเส้นละ สี่พันจะปลายอยู่ แพงกว่าล้อไปเท่าตัวเชียวแหละครับผม ตอนนี้ยังคิดอยู่เลย ว่าจะเีตี้ยหรือจะสูงดี เพราะ 175-50/13 อย่างแพงก็ สามพันกึ่งเองครับ (กรุณาอย่าสนใจฝาครอบดุมนะครับ เค้าแถมก็เลยเอามาน่ะ  :tongue: )
OLD and SMALL....But BELOVED....

Offline beerst

• ReTro
  • Member
  • Last Login:December 23, 2017, 02:38:17 pm
sirius 2000 turbo ที่บ้านมีหนึ่งตัวครับ มีใครสนใจเอาไปใช้ป่าวครับ
เดี๋ยวให้น้องที่บ้านถ่ายรูปมาลงให้ดูกันนะครับ    :smitten: :smitten: :smitten:
I am 510

Offline chanm

• แม้รู้ว่าหนทางข้างหน้ามันแสนไกล ก็จะไปให้มันถึง...!!??
  • Member
  • Last Login:May 20, 2020, 02:05:51 pm
 :grin: :grin: ข้อมูลผมไม่ค่อยรู้เท่าไร...เลยเอารูปมาให้ดูอีกนะครับรูปแรก อดีตกับปัจุบัน รูปที่สองเครื่องสวย sirius 2000 turbo คงจะแรงน่าดู
เป็นคนอารมณ์ดี, เมื่อโกรธจะสุดๆ, เกลียดการรังแกผู้อื่น, จะสู้เมื่อจำเป็น, ไม่ชอบใช้กำลัง

Offline korn

• Member
  • Last Login:January 04, 2021, 12:04:58 pm
สมัยก่อนจำได้เคยมี แท็กซี่ สมัยก่อนที่ไม่ใช่มิเตอร์แบบสีน้ำเงินเหลือง รู้สึกจะเป็นของเจ้าของอู่เองวางเครื่อง Dash ไว้วิ่งเล่นเคยเห็น แถวๆ วิภาวดี เซอร์กิต เท่ห์ดี
รักทุกคันเท่าๆกันหมด

• Member
  • Last Login:March 26, 2016, 10:49:45 pm
sirius dash หายากครับ ไม่ค่อยจะเคยเห็นเท่าไร แต่แรง +กินจุมากๆ ที่เจอ ก็ sirius 2000 eci turbo , sirius คอไอดีแดง ,sirius ฝาวาวล์แดง
แต่ละรุ่นจะมีแรงม้าและรายละเอียดต่างกัน เดี๋ยวรอผู้รู้มาเฉลยดีกว่าครับ............

• ReTro
  • Member
  • Last Login:December 23, 2017, 02:38:17 pm
รูปมาแล้ว ใช่ตัวนี้ป่าวครับฝาแดงๆ :good:
เครื่องมอมแมมเชียว  :grin: :grin: :grin: :grin:
I am 510

• Member
รูปมาแล้ว ใช่ตัวนี้ป่าวครับฝาแดงๆ :good:
เครื่องมอมแมมเชียว  :grin: :grin: :grin: :grin:

มีกล่องกับ airflow หรือปล่าวครับ  สนนราคาพอบอกเพื่อนๆๆได้ป่าวครับ........อิอิอิอย่าแพงนะ.......อยากเห็นกล่องไม่ขีดฝาแดงๆๆๆๆๆ.............

• ReTro
  • Member

มีกล่องกับ airflow หรือปล่าวครับ  สนนราคาพอบอกเพื่อนๆๆได้ป่าวครับ........อิอิอิอย่าแพงนะ.......อยากเห็นกล่องไม่ขีดฝาแดงๆๆๆๆๆ.............

ตัวนี้น่าจะมีครบครับ มีเลขถูกต้อง ราคา1x,xxx ครับสนใจโทรมาคุยดีกว่าครับ :good:
เป็นเครื่องของพ่อครับ เบอร์ผม08-9705-2999 เบียร์ครับ :grin:
I am 510

• ReTro
  • Member

ตัวนี้น่าจะมีครบครับ มีเลขถูกต้อง ราคา1x,xxx ครับสนใจโทรมาคุยดีกว่าครับ :good:
เป็นเครื่องของพ่อครับ เบอร์ผม08-9705-2999 เบียร์ครับ :grin:

เครื่องไปแล้วคับ ไวกริ้บคนกำแพงเพชรเอาปคับ :a_smiley:
I am 510

• Member
ขายไวดีจัง.........ยินดีด้วยครับ

Offline OSBIL

• Member
  • Country: 00
  • Last Login:November 13, 2022, 12:48:19 am
 :prank: :prank: :prank:
" รู้มากเท่าไร ก็ไม่สู้ เท่ารู้ตัว "O ld
S low
b ut
I
L ove

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments