Author Topic: รบกวนพี่ๆหน่อยครับอยากรู้ว่าเป็น fiat รุ่นใหนครับ  (Read 1995 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline joe-1

• Verified Member
  • Member
  • Last Login:August 05, 2022, 12:16:41 am
งง    %:(  มาก อยากรู้ว่าแปลงมาหรือป่าว    ราคาขายประมาณเท่าไหร่ครับ น่าเล่นใหมครับ   \^^/ \^^/ ขอบคุณครับ    :ofireevil:

ขออภัยที่กล้องไม่ชัด   อิอิ...    :-! :-! :-!   

bmw.2002

Offline TeeTarga

• มีปากสักแต่ว่าพูด..จะต่างจาก..ลมผ่านตูดที่ตรงไหน
  • Global Moderator
  • Member
  • Country: th
  • Last Login:August 04, 2023, 05:02:50 am
Fiat 1100 ครับ สวยๆเห็นขายกัน 5-6 หมื่นครับ
อย่ามีเพียงหัว..เอาไว้คั้นหู..หรือ..เอาไว้แค่ผมขึ้น
เพื่อนที่ดีที่สุดของคุณ อาจจะไม่ใช่เพื่อนที่ดีขอผมก็ได้

Offline joe-1

• Member
  • Last Login:August 05, 2022, 12:16:41 am
อยากรู้ว่าโดนแปลงอะไรมามั่งครับ    ไม่รู้เลยจริงๆ   กระจังหน้ารุ้นนี้ก็ไม่เคยเห็น ครับ :idiot2: :idiot2: :idiot2:

อยากจะศึกษาครับ     :bythebook:

\^^/ \^^/ \^^/     "v"
bmw.2002

Offline boy_narak

• Member
  • Last Login:June 18, 2019, 12:49:02 pm
จากรูป.... fiat 1100 ประตูย้อน ตอบไม่ได้ว่าจะท้ายมน หรือหางปลาเพราะไม่มีรูปท้ายครับ  %:(

ที่ไม่เดิม  กระจังหน้า ไฟเลี้ยวเหนือกันชนหน้า คอพวงมาลัย ก้านยกเลี้ยว พวงมาลัย เบาะ
             ไม่แน่ใจว่าเดิมไม่เดิม   ไฟหน้า วงหน้าปัด

แต่รูปไม่ชัด และไม่ครบทุกมุม ประกอบกับเคยใช้รุ่นนี้ในเวลาสั้นนัก(ทำบุญร่วมกันมาน้อย) เลยตอบได้แค่นี้ครับ แต่สภาพเท่าที่เห็น ทำให้เดิมได้ไม่ยากครับ

w^w

Offline TOZ1100

• Member
  • Last Login:March 11, 2016, 03:31:55 pm
ไฟหน้าไม่เดิมครับ รู้สึกจะเป็นท้ายมน ยังขาดคิ้วคาดตัวถังด้วยนะ ของผมก็สภาพคล้ายๆกันนี่แหละ แหะๆ แต่ครบกว่ากันนิดหน่อย ตอนนี้แขวนโปรเจ็คนี้ไว้ก่อนปั้มเงินๆๆ

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments