Author Topic: รบกวนสอบถามผู้รู้เรื่องวางเครื่องN360  (Read 1301 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline kawsoi

• Member
  • Last Login:February 23, 2010, 10:00:19 pm
คืออยากจะเปลี่ยนเครื่องเจ้าตัวน้อยHonda N360ครับแต่ห้องเครื่องเล๊กกกกเล็ก ที่นี้อยากวางเครื่องเป็นพวกเครื่องฮอนด้ารุ่น
ใหม่ๆตอนนี้เล็งไว้เป็นเครื่อง 1.5 i-vtec ของjazzใหม่ (เด๋วแม่บ้านขับไปเน่าละซวยเรย เรยคิดว่าคงต้องเปลี่ยนเครื่อง) ที่นี้
ยังคาใจว่าจะวางได้เหรอ ถ้าวางได้พวกเกียร์จะยัดเข้าไปไหวเหรอ(เกียร์ออโต้) ยังไงก๊อรบกวนปรึกษาผู้รู้หน่อยครับ

ถ้าเครื่อง1.5วางไม่ได้จะพอมีเครื่องหัวฉีดตัวไหนที่หาอะไหล่ง่ายๆของhondaมาวางได้มั่งอะครับ
ขอบคุงครับ

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments