Author Topic: ข่าวฝากจากคุณโกศล งาน meeting ของชาว Alfa ครับ  (Read 4122 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline AC_23189

• Verified Member
  • Member
  • Last Login:October 11, 2012, 09:23:52 pm
เนื่องด้วยวันอาทิตย์ที่ 18 ธ.ค. นี้เป็นวัน meeting ของผู้ใช้รถ Alfa Romeo ที่จัดขึ้นเป็นประจำทุกปีโดยคุณ โกศล สุคนธรักษ์ ผู้อาวุโสของเรานะครับ   ขอเชิญท่านเจ้าบ้านบางกอก คุณเสียอา น้องต่อ คุณ Pui, คุณ Ouu, คุณ Tre, เจ้า Max, น้อง บอม และพี่น้องบ้านบางกอกทุกท่านที่สนใจ ไปร่วมงาน  จัดที่บริเวณลานจอดรถของร้านอาหารบัว  ที่เสรีเซ็นเตอร์  เป็นงานแบบง่ายๆ  เริ่ม 11.00 น.  พบปะกันบริเวณลานจอดรถก่อนครับ  หลังจากนั้นได้เวลาที่สมควร ก็ร่วมรับประทานกัน เป็นแบบ buffet  นะครับ  ค่าอาหาร 500 บาทต่อท่าน ( เฉพาะท่านที่ต้องการร่วมรับประทานอาหารนะครับ )  เช็คบิลเรียบร้อยถ้ามีเงินเหลือหารคืนครับ  ง่ายๆครับ
ลองดูที่ web site ของ  Alfaclub Thailand  ตาม นี้นะครับ
http://www.alfaclubthailand.com/forums/index.php?showtopic=1473

พี่ปรีชาครับ

Offline Tre

• Member
  • Last Login:November 25, 2022, 10:40:30 pm
Confirm ไปแน่นอนครับ!

Offline เสียอา

• วัยทองคนองยนต์
  • Member
  • Last Login:June 24, 2006, 03:37:13 am
....วันที่๑๗ ผมอยู่สวนผึ้ง..อยากไปมากครับ อยากเคาะปากคนมาปั่นราคารถในบอร์ดนี้ จนมีเรื่อง >:(

(หยาบคาบไปไหมถ้าพูดเรื่งอจริง?)

พี่ปรีชา ถ้าผมไปแล้วมีเรื่องผมควรไปไหมครับ  :-[

เคืองมากๆ จะขายรถกันก็ไปว่ารถคนอื่นจนมีเรื่อง ... >:( ฉุนว่ะ

ไปงานนี้เจอเครื่องตอบรับออโต้เมติกอีก.. โจทย์เจอโว๊ย คงต้องพกลูกซองสั้นไปแทน357

ปีที่แล้วผมไม่ไปเพราะไม่อยากเจอหน้าพวกกลวงชัย ::)

งานรวมโจทย์โว๊ย 8)

Offline OouVintage

• PainKiller Racing Team
  • Member
  • Last Login:February 04, 2023, 01:13:03 pm
    • OouVintage
Confirm ด้วยคนครับกลัวอย่างเดียวว่ารถผมจะอยู่รอดปลอดภัยถึงวันงานหรือเปล่านี้สิ ;)

Offline PUI

• Member
  • Last Login:May 04, 2011, 02:04:41 pm
ช่วงนั้นติดไปต่างจังหวัดครับ  :'(
ถ้าโชคดีอยู่กรุงเทพ ไปแน่นอนครับ เสียดายถึงวันนี้ทีไรมักติดธุระ  :(

• Member
  • Last Login:October 11, 2012, 09:23:52 pm
....วันที่๑๗ ผมอยู่สวนผึ้ง..อยากไปมากครับ อยากเคาะปากคนมาปั่นราคารถในบอร์ดนี้ จนมีเรื่อง >:(

(หยาบคาบไปไหมถ้าพูดเรื่งอจริง?)

พี่ปรีชา ถ้าผมไปแล้วมีเรื่องผมควรไปไหมครับ  :-[

เคืองมากๆ จะขายรถกันก็ไปว่ารถคนอื่นจนมีเรื่อง ... >:( ฉุนว่ะ

ไปงานนี้เจอเครื่องตอบรับออโต้เมติกอีก.. โจทย์เจอโว๊ย คงต้องพกลูกซองสั้นไปแทน357

ปีที่แล้วผมไม่ไปเพราะไม่อยากเจอหน้าพวกกลวงชัย ::)

งานรวมโจทย์โว๊ย 8)

ใครชอบใครชัง  ช่างเถิด     ใครเชิดใครแช่ง  ช่างเขา
ใครเบื่อใครบ่น   ทนเอา      ใจเราร่มเย็น      เป็นพอ

คุณโกศลฝากมาให้ครับ     :D :D ;D
« Last Edit: December 01, 2005, 10:53:32 am by AC_23189 »

• Member
  • Last Login:June 24, 2006, 03:37:13 am
ถ้าเป็นสมัยก่อนไปแล้วสบายใจ

สมัยนี้ของขึ้น..เห็นหน้าแล้วอยากจะถามว่า "คิดได้ยังไง ที่ทำเรื่องเลวๆแบบนั้น"

พี่ปรีชาผมของขึ้น..ขออนุญาตระบายอามณ์กับพุงกระทิเจ้าต่อก่อนแล้วกัน ;D

• Member
อย่าลืมวันนี้  Alfa day ที่บัว ศรีนครินทร์  นะครับ  เชิญเจ้าบ้าน พี่น้องชาว Alfisti ทั้งหลายในบ้านบางกอก และ ผู้สนใจรถ Alfa classic ทั้งหลาย นะครับ   ปีนี้เราตั้ง Board  ใครอยากซื้อขายอะไรไปเขียนติด board ไว้ได้นะครับ    See U  8)  8)

• Member
ว่าจะไปซื้อ "ใจ"คนหน่อยพี่ ::) ท่าทางไปแล้วมีเรื่องแน่นอน 8)

Offline OouVintage

• PainKiller Racing Team
  • Member
  • Last Login:February 04, 2023, 01:13:03 pm
    • OouVintage
Update ครับ

กำลังจะออกจากบ้าน

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments