Author Topic: ตามหา ฝ่ายสินเชื่อ ธนาคารครับ  (Read 3453 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline iamwashmania

• Verified Member.
  • Member
  • Country: 00
  • Last Login:December 04, 2023, 05:47:34 pm
    • jglaze
คือผมอยากจะกู้เงินซื้อบ้าน ใครพอรู้จัก นายเเบงค์ ที่พอช่วยเหลือได้บ้างครับ กู้ประมาณ 5 ล้านบาทครับ
บ้านบางกอก.......for Life!ถ้าเราไม่ แสดงตัวออกมา ให้บ้านบางกอก เห็นว่าเรายังอยู่
เเล้วเราจะ web บ้านบางกอกจะมีไว้ให้ใครดูครับ

สมัครยาก คนดูน้อย เพื่อนๆ หายไป
ผมอยากให้ ทุกคนเข้ามาดูได้นะครับ
บ้านบางกอกจะได้อยู่ต่อไป ใครสมัครไม่ได้ ให้แจ้งทาง Facebook ได้ลยครับ

Offline KhaiGTR

• HGC210 2000GT ^JAPAN^
  • Verified Member
  • Member
  • Last Login:November 11, 2020, 01:26:37 am
ผมรู้จักฝ่ายสินเชื่อ Standard Charter คนนึงครับ
ซี้พอสมควร คนนี้ขอคำปรึกษาได้ด้วยครับ
แต่ว่าไม่ใช่คนใหญ่ๆ แค่พนักงานปล่อยสินเชื่ออ่ะครับพี่
ถ้าสนใจเอาเบอร์ไปได้เลยครับ

Offline KhaiGTR

• HGC210 2000GT ^JAPAN^
  • Member
  • Last Login:November 11, 2020, 01:26:37 am
ถามมาให้แล้ว มีนะครับ สินเชื่อบ้าน 5 ล้านอ่ะครับพี่

Offline korn

• Member
  • Last Login:January 04, 2021, 12:04:58 pm
พี่เจี๊ยบ แบบนี้สถานการณ์ตอนนี้เดินเข้าแบงค์ไหนก็ได้ มีทุกที่ แล้วเอาราคากับเงื่อนไขมาเปรียบเทียบดีกว่านะพี่
รักทุกคันเท่าๆกันหมด

Offline Ann

• Member
  • Last Login:August 15, 2012, 03:10:48 pm
ใช่เลยค่ะ
แต่จากที่แอน เคยสอบถามเมื่อเร็วๆนี้ (ช่วงที่กำลังอยากได้คอนโด)
ที่ K-BANK Home Loan ก็ OK เลยค่ะ

1. ปล่อยกู้เต็มวงเงินตามที่ประเมินราคา
2. มีดอกเบี้ยให้เลือกหลากหลายค่ะ

Offline ท่านขุน

• Member
  • Last Login:November 25, 2022, 11:52:45 am
เอ็มดี Stan-Chart ก็ลูกค้าพี่เจี๊ยบงัย  ป๊าดโธ่

Offline Torlek

• Member
  • Country: th
  • Last Login:November 23, 2016, 02:50:25 am
ตอนผมขอ เค้าจะดูว่าค่าผ่อนต่อเดือน ไม่เกิน 1ใน3 ของรายรับในแต่ละเดือนครับ  :good:

Offline Pan

• Member
  • Last Login:December 21, 2023, 05:16:03 pm
ใช่เลยค่ะ
แต่จากที่แอน เคยสอบถามเมื่อเร็วๆนี้ (ช่วงที่กำลังอยากได้คอนโด)
ที่ K-BANK Home Loan ก็ OK เลยค่ะ

1. ปล่อยกู้เต็มวงเงินตามที่ประเมินราคา
2. มีดอกเบี้ยให้เลือกหลากหลายค่ะ

เรือนหอรึครับ  :good:
ถ้าเราไม่ แสดงตัวออกมา ให้บ้านบางกอก เห็นว่าเรายังอยู่
เเล้วเราจะ web บ้านบางกอกจะมีไว้ให้ใครดูครับ

สมัครยาก คนดูน้อย เพื่อนๆ หายไป
ผมอยากให้ ทุกคนเข้ามาดูได้นะครับ
บ้านบางกอกจะได้อยู่ต่อไป ใครสมัครไม่ได้ ให้แจ้งทาง Facebook ได้ลยครับ

Offline iamwashmania

• Verified Member.
  • Member
  • Last Login:December 04, 2023, 05:47:34 pm
    • jglaze
น้องแผนไม่ได้เเซวพี่นะครับ  :2funny:
บ้านบางกอก.......for Life!ถ้าเราไม่ แสดงตัวออกมา ให้บ้านบางกอก เห็นว่าเรายังอยู่

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments