Author Topic: ★★★ รวมพลคนรักรถคลาสสิคช่วยผู้ประสบอุทกภัย ครั้งที่ 2 / 2554 ★★★  (Read 21681 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Pan

• Verified Member
  • Member
  • Country: 00
  • Last Login:December 21, 2023, 05:16:03 pm
คราวนี้ไม่มีรูปแจกของนะครับเพราะผมวานเพื่อนผมกับพี่ๆที่ลากเรือไปให้ช่วยแจกกันเลยผมเข้ามารับเพื่อนกลับ
ด้านในคนอพยพดูยิ้มแย้มมีหนังกลางแปลงดูแต่ผมว่าลึกๆคงทุกข์มากครับ

ภาพเน้นๆไม่มีนะครับเกรงใจเขาเห็นเขาทานข้าวเราก็ปลื้มใจหายเหนื่อยครับ
ถ้าเราไม่ แสดงตัวออกมา ให้บ้านบางกอก เห็นว่าเรายังอยู่
เเล้วเราจะ web บ้านบางกอกจะมีไว้ให้ใครดูครับ

สมัครยาก คนดูน้อย เพื่อนๆ หายไป
ผมอยากให้ ทุกคนเข้ามาดูได้นะครับ
บ้านบางกอกจะได้อยู่ต่อไป ใครสมัครไม่ได้ ให้แจ้งทาง Facebook ได้ลยครับ

Offline toonhyper

• Fiat Fever!
  • Member
  • Last Login:March 15, 2024, 04:53:46 pm
"I am Toon, Toonhyper.
          Not just a buyer, I am a hunter..."

โครงการบูรณะ FIAT 850 Berlina >> http://www.bangkokclassiccar.com/forum/index.php?topic=21972.0
Progetto Fiat X1/n >> http://www.bangkokclassiccar.com/forum/index.php?topic=36829.0

Offline เจ้าบ้านบางกอกฯ

• If you love classic cars, you are my friend.
  • Administrator
  • Member
  • Last Login:May 06, 2024, 10:21:57 pm
    • Bangkok Classiccar
เยีี่ยมครับแผน ถือว่าเป็นการทำดีฉลองวันเกิดใช่ไหมครับ
สุขสันต์วันเกิดนะครับแผน

w^w
If you love classiccars, you're my friend

1950 Riley RMA
‘55 MB 190SL / 1968 W112 Coupe /W108 280SE /W116 450SEL
‘57 MGA
‘68 AR 105 Gt Junior / Giulietta’77
‘82 RR Corniche

MB W180/111/110/108/114
AR Giulia Super/Spider
BMW E30 (2)
Jag XJ S1
Porsche 924 /911E
VW Golf MKI Cabrio/Thing

www.facebook.com/groups/bangkokclassiccar

Offline nokkyaun

• Member
  • Last Login:September 03, 2016, 08:13:47 am
 :smitten: ผมขอฝากด้วยนะครับ ข้ามสะพาน
        นวลฉวีไปทางฝั่งปทุมยังมีคนแก่และ
        เด็กที่และบ้างครอบครัวที่ไม่ไปศูนย์
        อพยม เพราะกลัวขโมยอยู่ และฝั่งไปทางวัดมะขาม
        เส้นนิคมบางกระดี่ ไปบางพูนเข้าเมืองเอกตลอดแนว
        ต้องการยาแก้ท้องเสีย ยาแก้แพ้ ยากันยุง ยาทากันนำ้กัดเพราะพื้นที่ข้างใน
        ที่โดยนำ้ท่วมมันกว้างมาก นำ้สุงและเน่ามากขยะลอยนำ้เพียบ
        ปัญหาเวลาไปเจอสะพาน เรือยิ่งใหญ่คนน้อยพร้อมของบริจาค ระวัง
       เดี๋ยววันนี้มีคนไปช่วยกันเก็บขยะอยู่ คนไทยมีมีนำ้ใจ แต่ก็คงปฎิเสธ
        เรื่องจริงไม่ได้ก็ยังมีผู้ถือโอกาสเอาเปรียบกันอยู่
       สุดท้ายขอชื่นชม พี่ๆน้องๆชาวBKCCที่ได้ช่วยเหลือผู้ประสบอุทกภัย
       ในครั้งนี้ด้วย จะคอยติดตามดู และเป็นกำลังใจไห้นะครับ
        ส่วนผมเองคงเริ่มกลับมาดูความเสียหายและทำความสะอาดเพราะนำ้สดลง
        พอสมควรแล้ว โชคดีทุกท่านครับอย่าให้น้องนำ้ต้องแวะไปหาเลย &v& 

Offline jojoejoez

• Member
  • Last Login:April 16, 2021, 08:00:22 pm
สุดยอดครับพี่แผน คนที่ไปกับพี่ ใช่พี่ พิชป่าวครับพี่แผน

Offline Pan

• Member
  • Last Login:December 21, 2023, 05:16:03 pm
สุดยอดครับพี่แผน คนที่ไปกับพี่ ใช่พี่ พิชป่าวครับพี่แผน

ใช่แล้วครับโจ้เมื่อวานรถมันจมน้ำไปน่าสงสารมัน
ถ้าเราไม่ แสดงตัวออกมา ให้บ้านบางกอก เห็นว่าเรายังอยู่
เเล้วเราจะ web บ้านบางกอกจะมีไว้ให้ใครดูครับ

สมัครยาก คนดูน้อย เพื่อนๆ หายไป
ผมอยากให้ ทุกคนเข้ามาดูได้นะครับ
บ้านบางกอกจะได้อยู่ต่อไป ใครสมัครไม่ได้ ให้แจ้งทาง Facebook ได้ลยครับ

Tags:

* Permissions

• You can't post new topics.
  • You can't post replies.
  • You can't post attachments.
  • You can't modify your posts.

Facebook Comments